Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Cám ơn bác! Để nghe khi đi xe rất tuyệt vời!

1 Likes

Thầy A7 cho em hỏi con VRC được không ạ

9X trong tháng này nhé

1 Likes

TQ đi trước nhưng VN học nhanh lắm. VN có lợi thế của người đi sau. Thực tế luôn diễn ra như vậy:

• Tập Cận Bình ra chiến dịch “đả hổ diệt ruồi”, một tháng sau chúng ra có chiến dịch “đốt lò”
  • TQ cho ra “3 lằn ranh đỏ” với các công ty BĐS, một tháng sau chúng ta có “thông tư 16”
    Bây giờ Nhà nước muốn bơm tiền mà không vào bđs chỉ cần sang hỏi TQ một câu có đáp án hết!
    Tỉnh dậy rửa mặt đi!
1 Likes

Ngày ấy sẽ không xa vời ^^ Cố lên cổ đông DIG, vững tâm nhé các bạn.

3 Likes

Bạn đăng ký kênh ủng hộ mình và để nghe các video kế tiếp nhé, mình có up 1/2 còn lại của phần 1 & Chuẩn bị đọc tiếp Cuốn mới nhất của A7 mới phát hành ^^ Chúc bạn ngày mới vui vẻ

2 Likes

vph 2x

Anh chỉ thích ăn cỗ nguyên mâm :grinning: :grinning:

3 Likes

Cổ nào cũng úp bô nhau thôi, đừng cuồng quá chết ko ai cứu. Sới bạc này ngu chịu

2 Likes

vào xúc ceo anh em ơi

Nhìn DIG chóng mẹt nhỉ…ép đám múc 7x cắt lỗ à :))

1 Likes

Bạch Huệ có phải con nhìn như hàng suốt ngày vào nâng chym thằng cu Khoa pigbank ko mấy thánh :smiley:

1 Likes

đầu tư đéo tin bố con thằng nào hết. chúng mày cuồng quá thì bị thịt nhúng lẩu quá ngon. ngu.

1 Likes

làm thịt Gà đúng quy trình: Lái + chủ tịt bơm thổi → F0 lao vào → Nội bộ bán ra → Tây bán ròng. Lái thoát hàng → Sàn liên tiếp

Ký tên: CEO. DIG. L14

1 Likes

nhìn nó sàn mà lo cho em nó quá

CEO thế là khoẻ đấy bác ạ kkkkk

Cứ chửi người khác ngu là dở rồi kkkk

1 Likes

Chim lợn bắt đầu kéo vào

Trần bao phiên im như thóc được thì là vào chổng đít tru hú

ối zồi lephong1970 ngoi lên rồi à, 2x 3x mày sủa dữ quá nhờ hehe, anh em lại yên tâm rồi. lâu lắm mới thấy mặt đấy, cái loại mày lên sóng thì cổ lại chuẩn bị phi nào yên tâm rồi :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes