Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

thầy phán là chuẩn r bơm gì nữa

Thầy ko bơm nổi để tôi bơm

3 Likes

Ông nói cũng hợp lí đó. Nhưng có những thứ nó là tất yếu rồi, như sinh lão bệnh tử vậy. K phải cứ nhà nước k muốn là sẽ k xảy ra à, giá đất tăng là k thể cản ông ơi, chỉ phần nào giảm tốc độ tăng nóng thôi.

Phải công nhận là cuộc chiến còn kéo dài hàng thế kỷ ! Chủ đề thì Bank thép bds chứng yte thực phẩm ! Con nào mà ko tăng ! Tăng ít hay tăng nhiều ! Các cao thủ cứ ở đây chém chửi nhau cuối cùng đôi khi các thánh đang mua bán của nhau mà ko biết đấy ! Heheee

a7 cho hỏi chiều DIG sàn không ạ?

Khả năng đấy

1 Likes

nói vậy a7 mồm hô tay bán hả bác :disappointed_relieved:

bác cho em vào với, em cảm ơn ạ

Chấp thêm con mẹ mày chổng đít sủa 24/24 h/10 năm xem tao có vài sợi lông rụng ko

16 Likes

Ku này về ôm đít mhc đi,ẳng chưa đủ hả? :laughing:

Trẻ con nó vừa thôi bạn. Nói một hai lần người ta còn chấp. Quanh đi quẩn lại mấy câu đấy, nhai như C.hó nhai dẻ rách

Tao bảo này:

Mày nói thì có vể “Tỉnh táo, tinh quoái, khôn ngoan” nhưng thực ra cũng đéo có vẹo gì cả.

Mỗi con người đều xây dựng một hệ thống niềm tin khác nhau dựa trên những nền tảng mà người ta xây dựng.

Việc mày nói mày “ĐÉO TIN AI” chứng tỏ mày đã bị lừa nhiều lần và trong cuộc sống mày đéo tin tưởng ai và cũng không có ai tin tưởng mày.

Thành ra mày làm éo gì có “TIỀN”. Tao nói Mày có ĐAU không ?

3 Likes

Tao hiểu cách mày comment cũng giống như cách mày chơi CHƯNG KHOÁN.

Nhát 1, nhát 1, ăn theo xu, ăn theo hào, nay được mai mất!

Đói quá thì quỳ xuống quy phục dưới chân A7 mỗi lần Thầy phím hàng cho mà thay đổi Tài chính cá nhân sau này còn cưới VỢ.

Chứ cứ như mày bao giờ mới có TIỀN để mà mua cái xe cỏ chạy thì bao giờ mới có VỢ

Ngoan đi QUỲ XUỐNG

Bác mạnh đó

nghe cách nói chuyện biết nhóm cái bang :rofl:

tầm này khó lùa gà hơn rồi :rofl:

Bọn chym lợn vào phá pic quá. Kệ cho cno sủa đi ae.

Vẫn comment kiểu thôi nến à!

Tao dặn mày rồi mỗi năm thổi nến 1 lần sinh nhật thôi!

Ngày nào cũng thổi nến như mày bao giờ mới khá!

Hay mày lên Chùa mà xin các Thầy mà lương nhờ cửa phật tu tập cho lên người chăm hương hoa đèn dầu, thổi nến la CÓ ÍCH đấy!

Nhân louis cũng lập nhóm lùa gà, nó xả xong 500 con gà ngơ ngác vào nhắn tin thì nó xóa group :rofl:

Tôi thấy anh chị em lên đây toàn chửi nhau hô ai lùa gà ai không =)). Kể cả A7 có lùa gà, lừa đi nữa thì các anh chị đầu tư mà không có óc thì phải chết. Còn nhiều đồng chí như hằn học tạo nghiệp vì không hô được bằng người ta. Thị trường tăng giảm lên xuống do tâm lý, kỳ vọng nhà đầu tư. Trong cuộc sống, hay đầu tư chứng khoán đâu ai là nói hay được.

1 Likes