Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

bác mua giá rẻ có lời không sao, lùa gà mua đỉnh là giết người đó, báo chí đăng cũng nhiều vụ thua lỗ nhảy cầu rồi, bớt tạo nghiệp lại

1 Likes

Mày cứ comment có câu có cú, có chủ, có vị dần dần là tương lai Tài chính của mày sẽ khá dần lên đấy! Lần này mày tiến bộ hơn nhiều rồi đó!

Nhưng cách tư duy của mày thì đang sai nghiêm trọng bớt thổi nến đi tương lai của em sẽ rạng ngời đó em trai.

Bđs khởi nghĩa rồi!

nhóm bds tăng ảo quá rồi sẽ quay đầu giảm như DIG L14 CEO, tuần này khởi động giảm thôi, tuần sau rơi như viên sỏi

7 lại lên Fanpage hô hào ae múc ceo. Hải vãi. Như nhau cả thôi, rồi cũng úp nhau cả…

1 Likes

giống Nhân louis, dùng cả group fb hô, sau này chúng chửi thì xóa group :rofl:

mấy cụ không có hàng BDS thì dành thời gian theo dõi cp mình chọn đi. Rảnh quá lên đây lo cho túi tiền người khác làm gì? tôi đang đu DIG 7x đây mà chẳng thấy run, bác cứ sợ người khác nhảy cầu là sao?

3 Likes

thị trường nó vận động theo logic đám đông thì VN có hàng triệu tỷ phú, hàng trăm nghìn tỷ phú $ rồi nhưng đáng tiếc không phải như vậy. Cứ áp mấy cái nguyên lý và chỉ số sách vở vào đầu tư mà không thấy giàu thì nên suy nghĩ tại sao chứ đừng chửi bới công kích người khác

Anh nói cho lephong1970x và TranHuy nghe này

Tao bảo mày nghe này:

Thường thì mấy thằng đi comment dạo như mày đéo có TIỀN đâu vì thời gian của mày là RẺ RÁCH.

Nên mày đéo bao giờ có TIỀN!

1 Likes

Nó lại quay lại câu chuyện cần tỉnh táo trong đầu tư. Dám làm dám chịu. Ai cũng thắng vậy ai thua nhỉ? các bạn bảo HPG, VNM, TCB tốt. Vậy ai mua TCB giá 58 chắc cũng tốt nhỉ? HPG chắc cũng tốt nhỉ? Hay lúc đó lên Tivi lên báo chí chửi bọn chuyên gia, bọn MC nhà đài lùa gà. Các bác mua để kỳ vọng giá lên rồi bán cho 1 thằng mà các bác bảo là ngu vì mua giá cao rồi. Vậy các bác là người tốt là người nhân đức.

Nay em lại tích sản thêm giá ATC, các bác cứ đơn giản nghỉ chỉnh là cơ hội để tích lủy thêm tài sản thì sẽ nhẹ nhàng hơn đó ạ

bds hay hàng gì tăng rồi cũng giảm lại
Đầu cơ thì DIG chốt lời 4x, CEO chốt lời 2x là đủ rồi, tham quá đẩy giá cho cao
L14 thì ảo khỏi nói luôn, giá nó 1x thôi là hợp lý

Hiện tại tôi giữ cổ phiếu bds không vay nợ, dự án khủng, vốn điều lệ 100 tỷ mà doanh thu gấp 3 lần L14, cổ tức đều, eps 4k mà giá 1x thôi. Nhưng tôi không cần pr, để ăn cổ tức thôi, như thế mới là đầu tư, còn hô hào như L14 là lùa gà

1 Likes

Sao mà mệt với các cụ chim lợn thế nhỉ? Ko thích thì đi tìm hàng tốt hơn mà chơi, mất thời gian vào đây lảm nhảm gây sự làm gì? Ai có tiền người ta khắc tự lo!

1 Likes

Hehe kể ra tôi cũng rảnh khi đi tranh luận với bác. Nhưng dù sao chém cũng vui nên nói thêm. Một là tôi thấy bác mới là người không đủ tư cách và đạo đức. Hai là tôi thấy bác kém quá về tư duy thị trường. Chả có cái gì là đắt rẻ, lùa gà cả. Thế giới này bản chất đã là 1 sòng bạc lớn. Chính phủ hay nhưng tất cả cũng là những người tham gia vào sòng bạc lớn này. Ai thắng ai thua phải tự chịu thôi. Trên đời này không có định giá nào phù hợp cho đến khi nhìn rõ ai thắng ai thua.

Buôn thúng bán mẹt hay Buôn vua bán chúa gì đi nữa thì cũng về với Đất thôi, BĐS - Chùm Cuối

Về bảo mẹ cho thêm cây chuối vào bữa ăn,giảm cám đi.l14 mấy tỉ đô chưa tính LFI,đần. :laughing:

Nói chung không cùng tư duy thì k nên tranh cãi gì cho mệt. Siêu cổ cũng tăng nhanh như hàng rác, khác ở chỗ nó tăng từ năm này qua năm khác, còn hàng rác được vài tháng là các con bạc úp lên đầu nhau. Nếu cái gì tăng nhanh bạn cũng cho là bơm thổi lùa gà thì đời đánh chứng bạn khó cưỡi siêu cổ. Thay vì đi phán xét và kêu gào vì giá nó cao thì hãy tìm lý do tại sao nó tăng được đến như vậy mà cổ đông chưa bị úp bô ? Tầm nhìn của bạn chỉ ăn tiền lẻ từ HPG, TCB, VHM thôi, lúc nó đẹp hết, rõ ràng hết thì không đến lượt bạn.

1 Likes

Để tao nói thẳng với mày câu này nhé!

Thứ nhất, mày đéo phân tích được tại sao CEO, DIG, L14 cao ở điểm nào ?

Thứ 2, mày nắm cổ Tốt ngon bổ thế sợ gì không Phím mã cho anh, em ? Hay mày đang xạo ke ?

Thứ 3, mày làm đéo gì có TIỀN đâu mà sỹ

Nói tóm lại “ÔNG IM MẸ MỒM VÀO”

3 Likes

Không nói ai bảo nó ngu đâu. :sweat_smile:

Kệ cho ch.ó nó sủa cho vui tai