Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Mua những thứ đã xảy ra thì cẩn thận không lại ăn bô. Một thằng học sinh đến kỳ thi nó có thể được 10 điểm vì nó đã có một sư chuẩn bị rất dài trước đó. Còn khi ông thấy nó 10 điểm r thì chưa chắc các môn sau nó cũng được như vậy. Đánh giá tiềm lực và câu chuyện đằng sau một doanh nghiệp ae cần có cái nhìn dài hạn. Như DIG tôi cho rằng đây là công ty tốt nhất. Ở giá 22 ngày trước tôi định giá thì chỉ sau 4 năm hoàn vốn nên mua. Nhưng trong thời kỳ cung tiền gia tăng, đất cát lên giá, dân đem tiền đi trú ẩn lạm phát kéo dài thì những quỹ đất to, sạch có khả năng triển khai tiếp như DIG là hiếm. Vậy thì mình lại phải tính giá trị công ty cộng thêm độ trượt giá của cung tiền, chưa kể đến sốt, ảo, bong bóng thì DIG giá 6x như bh vẫn là quá rẻ. Mỗi năm nếu không đưa chỉ số lạm phát vào đất thì cung tiền chính phủ bơm ra có thể là 30-40% tuỳ gói kích thích, sau 3-5 năm giá đất x3 thì thử hỏi trên sàn có con nào hưởng lợi như DIG không? Trừ L14 CEO câu chuyện riêng thì k bàn.

1 Likes

thôi bớt nổ, nó tốt thật thì mở chủ đề ghi rõ ràng thông tin tốt chỗ nào, toàn xạo ke dùng từ ngữ gây sốc đánh lạc hướng, nội dung chả có vẹo gì, toàn hô hào ảo, gà f0 dạo này đông quá nên lừa nhiều rồi cũng có đứa chun vào rọ, vãi

Tranh thủ mà gáy đi, gáy mạnh vào

1 Likes

Mày có tiền chơi không mà cứ nói nhiều thế

bác lập nick mới. Bác vào chỉ để phá DIG, CEO, L14
Bác có tất cả lập luận của bác
Vậy xin hỏi. Bác có thể phím ở đây 1 2 mã không?
Sao lúc CE liền bác không vào mà phân tích.
Hành động của bác vụ lợi vì cái gì? Nếu giỏi, nếu tốt, tự lập post đi bác ạ.

1 Likes

Ko sàn ku nhỉ. Ku làm a thất vọng quá đấy. Mất công sủa phải chính xác tí chứ

1 Likes

Cafef mấy hôm nay dùng câu: “hầm trú ẩn” khá nhiều, thấy vài bài

1 Likes

chơi chứng như cụ tính, ăn cổ tức so với lãi suất tiết kiệm là hiệu quả, gọi là đầu tư. Như cp BDS gì đó cụ đang cầm. Tốt thôi. Đấy là quan điểm của cụ

Cụ vào đây phản biện hay chim lợn, chắc cụ cũng quan tâm đến DIG CEO… Nói chung cụ phải chuẩn bị tiền nhanh lên mà múc, nó bay cao rồi cụ lại vào chửi tiếp thì chỉ mệt người. Tiền ai nấy giữ

cảm ơn các bạn, mình cũng nhặt thêm ít CEO, mai sàn nhặt tiếp

1 Likes

CEO nay đã cân bằng lại, khó có giá sàn tiếp. ANh em cầm hàng cứ giữ, ko tương tác vs mấy đồng chí trẻ con broker trên, nói chán rồi lặn, tương tác làm gì cho mệt

CEO lỗ 5 quý liên tiếp, về dưới 10 cũng không mua

1 Likes

Anh nói em rồi!

Tâm tư của Chim sâu bắt bọ thì hiểu sao được Suy nghĩ của Đại Bàng.

Mày ngu ở chỗ đéo bao giờ tự hỏi “Tại sao CEO lỗ” và “Tại sao người ta Mua” mà chỉ nghĩ được cái mà mày không mua là Lỗ 5 quý.

Vậy nên mày đéo khá được em ơi! Về bắt sâu bắt bọ đi em trai.

1 Likes

Mày lên bàn thờ con mẹ mày hỏi 8 đời nhà mày từ thằng cụ tổ nhà mày đến thằng bố mày ai lùa đc gà lên nghìn tỷ như A7 ko ?? Hỏi dứt mồm con mẹ mày nó phọt máu vì đẻ nhầm con óc c.hó đấy.

4 Likes

Mấy con chim lợn ăn gì mà gào khoẻ thế không biết. Khổ quá, ai cũng có cái đầu tự quyết định mua bán, lãi ăn lỗ chịu chứ cứ gào lên làm gì

Bác A7 qua nhóm dig tiếp oxy gấp bác ơi.

Không mua thì thôi để bố gom tất

Chắc cũng có lúc… sai. Con người mà bạn

A7 đã lừa ae mua dig từ giá 2x lên 6-7x. Lừa ae từ vài chục triệu lên chục tỷ lái mẹc xe đẹt trong 5 tháng kkk. A7 lừa ae tiếp đi a ơi. Tiếc ko kịp vào CEO ko đã lên triệu đô trong năm nay kkk

Thấy bảo lỗ là do cam kết vụ gì 12% mà bạn. Còn giờ CEO ko cam kết nữa nên sẽ lên vũ trụ.

Ko phải nhé. Lên giao lưu anh Lăng về việc vào sâu CEO thôi

19 Likes