Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

a7 chỉ còn hô CEO chắc bán con DIG rồi, mồm hô tay bán

Lừa vậy chưa bõ, có khi 6xx, 7xx bác ạ :smiley:

a xúc luôn cả cty CEO cho nó máu :smiley:

Em vào L14 rồi mà vẫn chưa về bờ đó anh ah nên cũng hơi chạnh lòng. Mong anh tiếp thêm em chút oxy ạ. Em chúc anh sức khỏe và thành công

để ý a7 xả bớt hàng là tần suất xuất hiện của a7 sẽ giảm dần, cho tới khi xả hết hàng sẽ không thấy đâu nữa
hôm nay không còn thấy a7 vào chủ đề DIG chắc đã bán hết
chủ đề CEO a7 cũng xuất hiện ít hơn, chứng tỏ bán dần rồi
mồm hô tay bán, bán hết sẽ lặn mất tăm như Nhân louis để lại đàn gà ngơ ngác

A7 hnay đi họp ở apec. ở nhà tiếp chuyện với chim lợn như chú em à

1 Likes

Chấp thêm con mẹ mày chổng đit sủa.
Cả nghìn thằng đã từng cắn tao bị tao thả bả c.hó. Nó cắn phải cứ hộc máu lên não là sủa ngày sủa đêm, sủa đéo ngậm nổi mõm. Có thằng sủa 8 năm rồi quẫn mà chết.
Hố hố. Thiên triều chống lưng bố, bơm tiền ào ào chấp cả thằng bố con mẹ mày sủa, sủa ko nổi kêu thêm thằng ông nội mày sủa tiếp nhé ku

10 Likes

Vãi cả phán đoán.

apec có chơi đc k A7

APS cầm CEO… nói chung đoạn này mà vào IDJ, API thì ko hợp lý. IDJ lại còn xoawys vào mảng nhà ở xã hội, mảng này không được đánh giá cao. lãnh đạo ApEC họ mong A7 cầm hàng bên họ lắm.

1 Likes

thiên triều bẩn bựa này phải hủy diệt từ trong trứng nước, để nó mạnh lên là không tốt cho nhân loại

1 Likes

Rảnh quá thì về làm con ngoan cho vợ đi ở đây la ó om xòm. Ở đây ko có cần lời khuyên vô bổ như thế. Làm người ko muốn mà muốn làm súc vật

nói chung CEO lỗ 5 quý liên tiếp, về dưới 10 cũng không mua, nói sự thật chứ không phải chim lợn đâu nha

Ko mua thí ra chỗ khác chơi, vào đây bàn táng hàng người khác làm gì. Đâu có mượn

CEO sớm về giá trị thật của mình 268k

6 Likes

Bác dai như đỉa, ko thích thì tìm con ngon mà mua !

Lười làm tinh ăn thì chỉ có húp cháo cặn , đầu tư mà cứ ngồi nhà lục lọi quá khứ mang ra ngắm thì đến lúc cháo cặn không có mà hốc , xem báo tài chính thấy lỗ bảo lởm thấy lãi bảo ngon khác gì thằng mù mà cào phím làm gì …

1 Likes

ức chế ghê chưa, đền bù giải phóng mặt bằng gì rẻ bèo có mấy chục ngàn/m2, đền bù kiểu này khác gì cướp đất của người dân ở đó, nhưng kết quả vẫn thua lỗ liên tục, yếu kém như thế về dưới 10 cũng không mua

CEO nghe A7 nói là sang năm bán biệt thự ở Vân Đồn và Mê Linh cơ. Nên mua cho tương lai. Đúng là CEO hàng tồn kho ít thật, ko rõ thực hư dự án ra sao. Mình chưa kiểm chứng được thông tin đó, Nếu bạn biết thì đưa ra sẽ rất thuyết phục.

Còn bctc đã qua quá khứ thì đúng là lỗ. Đồng ý, nhưng đang đi mua cho tương lai là 1 2 năm tới bạn nhé

Cháu đúng là quá còi , bác giải ngố cho tý nhé , dự án bất động sản lúc đang triển khai đầu tư hạ tầng không bán được gì báo cáo nó lỗ chổng đít lên nhé , loại não ngắn như cháu còn học nhiều

1 Likes