Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Mồm ■■■ vó ngựa thì có gì hay ho đâu? :d

Bác thấy cháu não trái chứa 1/2 bã đậu , não phải là đất nung trộn với bùn … Cháu vào xem thằng TTH nó còn xây dự án 3.400 m2 giá vốn chỉ có 2tỷ đất khu đô thị Phú Mỹ Hưng đấy cháu tính xem nó có cướp của dân không , ( đất ở khu này 60tr -70tr/m2) , nó đang xây đấy , còn thằng BTH giá vốn chưa 10tỷ nó có tới 14ha đất cạnh Vinhome nữa nhé cũng đang xây năm nay đấy , loại ngu suẩn như cháu thì đến 8 đời nữa sẽ không hiểu đâu …

11 Likes

einstein-big-idea-merl-copy

1 Likes

bds cướp đất của dân giá rẻ bèo thì đừng cổ vũ cho nó

Cho hỏi máy h live vậy thầy

Người có tính đại ca, lãnh đạo chuẩn mực, Họ rất hào sảng.

Hãy tự hỏi vì sao ngoài kia người ta x5 x10 x100 để mở não, nâng cấp tầm nhìn thay vì ôm mối hận.

images

1 Likes

Người thông minh sẽ đi cướp lại cổ của công ty vừa mua đất của dân đó.

Nhìn thấy đất xx lần, mà k biết đường cướp lại

èo quá bèo
đền bù gì mấy chục ngàn/m2, bán lại gấp 1000 lần giá mấy chục triệu/m2 mà vẫn lỗ 5 quý liên tiếp, yếu kém như thế thì về dưới 10 cũng không mua

Đi học thêm về kế toán nhé

Hihi. Sủa cả ngày ko mệt. Nể ku quá.

@TranHuy :

Giả sử bạn có ngu dốt thật. Thì mình nể phục sự kiên trì và chịu đựng gạch đá của bạn.

Thay đổi tư duy học hỏi, bạn chắc chắn sẽ thành công.

1 Likes

Còn nếu bạn đang comment dạo với mục đích khác. Thì có hai hệ quả:

1. Thông tin trái chiều càng khỏe. Cổ càng phi. Cảm ơn bạn.
  2. Sẽ có hệ quả sai lệch ngay cho chính bạn với tư duy sai lệnh diễn biến trong não bộ.

Quăng cục xương rồi kìa ra đó gặm đi cho đơ rảnh mỏ

Thôi các bác đừng chửi nhau nữa. Cứ cổ tăng giá là cổ tốt.
Sang ủn SCR cho bằng giá CEO giúp em nhé.

Cho mình hỏi thật, bác lỗ bao nhiêu mà dai mồm thế? Đu 7x thì chờ hồi hay lãi rồi bán, hay là muốn vừa mua rồi ăn ngay, lỗ tí bán vội rồi lên chửi.

Đệ thầy a7 toàn đi máy bay …
20211201_190726

đệ a7 toàn đu ngọn cây

1 Likes

Đúng dồi … theo A7 run lắm các bố ạ

1 Likes

Chuẩn đó. Cái mà Lăng thèm muốn ở anh7 là uy tín ở trên cái thị trường này. Cái mà hắn ko có. Nếu có anh 7 thì bộ ba nhà Lăng khác j hổ thêm cánh. Nhưng đời ko như mơ nhé. Kkk