Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Chuẩn thâỳ ơi , thằng nào không cầm CEO , 5 năm sau còn cọc tiền lẻ kkk

Mình cầm l14 và dig rồi bạn ei, đường dài chắc gì ceo đã bằng

1 Likes

Ngon rồi dự án Vân đồn thu về 15,000 tỷ doanh thu
Nay lại CE

DIG dòng tiền âm :))) Thông cảm cho mọi người vì không thể nào nắm rõ tình hình hiện tại của doanh nghiệp.

Cháu có mắt nhưng lại như thằng mù loà , có hiểu cái gì đâu mà phân tích báo cáo tài chính , Cả lò nhà cháu về tối nay ăn xong gọi nhau mở máy tính lên tìm mã VIG nó lỗ chổng đít 2 năm qua , hiện giờ cổ phiếu đã tăng 21 lần rồi , à mà cháu gọi đường dây nóng VTV để chuẩn bị đưa tin về VIG nhé …

1 Likes

giống NDN lãi đều chia đều :smiley:

Anh em ăn sáng, tập thể dục kỹ chưa. Nay laị gồng laĩ tiếp thôi. CEO DiG muôn năm, thánh A7 muôn năm !!!

Tránh xa hàng bơm thổi lùa gà

https://youtube.com/shorts/ox7qwQOGB5w?feature=share

Hôm kia mày hô CEO rơi như viên sỏi
Đcm cả họ nhà mày, ai mà tin lời mày bán mất ăn thì nó thù mày tới già, mày nổ địa chỉ chắc bọn nó đến xiên cả họ nhà mày cmnr.
Ngu thì ngu mình đi, đừng hại đời

1 Likes

Ko mệt ak bạn.mua hay bán là việc của người cầm hàng.bạn cứ vào làm nhảm Hoài.linh ta linh tinh

Đủ bộ NHA , Dig , Ceo, L14 chờ tiền rơi

Chị ở đâu vào phán như Thánh thế ?

Chị cho em một đôi lời lý giải hay phân tích vì sao rơi được không ?

Đất đẹp quá :smiley:

L14 là công ty con của lic, mà l14 giá gần 300k còn lic mấy bữa nay sàn hoài. Mọi người thấy lic như thế nào ạ, có khả năng lên như l14 k

Cãi a7 và cái kết

Một nhóm cãi lại a7 mới nhập trại vì bị call magil…

Thằng này nói ngu vãi cả đái. M chê tư duy a7 0.0 lùa gà còn m tư duy âm vô cực cmnr. Ai cũng biết nước muốn giàu phải xuất khẩu lấy tiền thiên hạ. Thế m nhìn xem nước mính xk được cái gì. Công nghệ sản xuất đòi cạnh trạnh đc với các nước khác k.
Bơm tiền thì Đất phải tăng giá, ko tăng ko được. Mấy triệu tỉ bơm ra, đất nó hấp thụ cho chứ k m muốn con lợn con gà hạt gạo hấp thụ để siêu lạm phát à =)))
THẮT TÍN DỤNG BĐS VÀ ĐÁNH THUẾ : 20 30 năm nay còn chưa làm được.

DRH nào AE ơi, xin chút ý kiến

View Biển Dự án CEO siêu vip