Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Ceo của hiện tại và ceo của tương lai nghìn đô một cổ . Siêu cổ phiêu tam sàn. Sẽ làm lên lịch sử , trận sic bich cuối cùng

2 Likes

Đẹp nhất VN

https://youtube.com/shorts/ox7qwQOGB5w?feature=share

Đã tìm ra lý do nhiều người ra cầu long biên tự tử.

FCN sẽ phi như con ceo không các bác

Thầy ngầu quá thầy ơi! Biết ơn thầy lắm ah🍀

Bđs công nghiệp có ổn không ạ

1 Likes

Các broker hô không nên đầu tư trong giai đoạn này, nhưng ae nên nhớ chúng nó chỉ thấy cái đồ thị vổng lên thì hô sập, thấy đồ thị võng xuống thì kêu bắt, thấy dòng tiền đổ vào thì hô múc, A7 đã chọn cho ae con hàng chiến lược đánh xuyên chu kỳ bơm tiền, cứ thế mà vã, hết chu kỳ ae xuống tàu. Mua cho người đến trước, bán vì kẻ đến sau luôn chúc cho người khác tiếp tục thành công với cổ phiếu mình đã chọn. Đừng như bọn broker mong đổ bô vào mặt thằng khác đến khi mua giá thấp thì nó lại thấp nữa, chính chúng nó đã tự chờ cho kẻ ngốc ngếch hơn lao vào để rồi trở thành kẻ ngu nhất.

5 Likes

Lùa gà gì mà lãi x2 vậy bạn??? Lùa gà mà lỡ có sàn thì cũng bán được để chạy, đâu phải như mấy con rác lên đỉnh xong thả NDT ở mãi trên đỉnh, có muốn bán cũng đéo được, đó mới gọi là lùa gà!! Đừng giấu dốt nữa, hãy biết điều mà học hành đi!!

1 Likes

Mình mua vì nghĩ nó sẽ tăng, đến lúc nghĩ nó không tăng nữa thì bán. Ai cũng nghĩ đến lợi ích của mình thôi và điều đó là bình thường. Nói bán vì người đến sau nghe đạo đức giả bỏ mẹ.

Thầy a7 cho em xin nhận định mã lic với ạ, thấy mã rất tiềm năng nhưng sao tuột dốc k phanh

Sư phụ ơi cho con hỏi , mua con pvl có đc k ạ

1 Likes

hôm qua e mua dc 2 cuốn của anh, ngồi đọc quên time, a ra thêm vài cuốn trí tuệ & thực chiến với ngôn từ gần gũi cuộc sống thẳng thắn để đem ánh sáng tới mọi người, tới mọi vùng đất nước được nhiều hơn ? cảm ơn anh !

LFI đang tập trung vào sâu CEO - DIG

A712

2 Likes

Đệ a7 toàn đẳng cấp tinh hoa , của ngành tài chính , chứng khoán .

Mai lại đua anh em nhé
ký tên : DIG = CE
:purple_heart: :purple_heart: :two_hearts: :two_hearts: :gift_heart: :gift_heart:

1 Likes

AE xem video này sẽ hiểu tại sao CEO - DIG sẽ vào sóng CE tiếp theo

CEO quá ngon

Hô từ tháng 9/2020 cơ mà? Bảo ăn củ kẹc cũng đâm đầu vào luôn à? Ko biết mua bán thì ở nhà vợ nuôi. Cái gì cũng có nhân quả cả! Đừng sủa bừa bãi!

Ai mua rồi cũng đến lúc phải bán. Khác nhau ở chỗ đầu tư dài hạn hay đầu cơ ngắn hạn. Tin vào gía trị nội tại doanh nghiệp thì cầm dài bất chấp đầu cơ ngắn hạn. Đầu cơ ngắn hạn thì lựa điểm mà vào,ăn cái tai chứ đâu ăn cả con lợn được mà lo đội đầu cơ.