Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Ghế ít đít nhiều rồi bà con ơi

Tiến sĩ phán thái dúi đã full ma gil cổ bank . Rất buồn khi nhìn ceo cứ trần mãi

các bác cho em xin view về con SCR được không ạ? Em cảm ơn ạ

Mua BĐS mà lăn tăn thì mất cơ hội, nhìn người khác chén hoặc phải mua trên đỉnh thôi.

Tiền mọi nẻo đổ về BDS cổ BDS… Ae nhà A7 ngồi chỗ chủng nhất ăn dày nhất… Cuối cùng tiền mọi nẽo mang về bồi đắp L14…

Chuyên gia hàng đầu thế giới a7 Đã tìm ra bí mật của sự giàu có …ggo .

Đúng ạ. Em vừa làm chuyển đổi 1000m2 đất nn sang thổ cư. Mà hệ số tỉnh thấp lắm. Ko như Hà Nội

1 Likes

đại ca k những đẳng cấp mà cách hành văn còn hài hước. kkk

Dọc xong bài này e thấy mình đã ân hận không theo A7 rồi ne, dig luc 23 thì lo sợ bán cắt lỗ theo mã khác để rồi nhìn tiéc nuối , idc luc 39 xuog 33 cắt lỗ hêt máu gio nhin 85-90 bắt đaauf mua, cái sự ngu dại ở đời là do minh ko thông minh hơn được…
A 7 cho e xin giờ CEO VA DIG chọn ai để tk an toàn mà nhanh hơn a

1 Likes

thầy ơi, lic về bờ được ko thầy

Tu duy là vậy nhung phân bổ vốn ổn nhe, có xuống thì con tiền mà xúc kẻo rét cóng lại sút cổ ngon kkk

bạn đọc từ đầu thầy nói được

NDT2007 và TRANHUY là 1 người

em thấy nhiều người hỏi LDG nhưng chưa có ai trả lời. có a a7 nào có thông tin k ạ.(định giá sơ bộ)

Sau chu kỳ này, người ta lại kháo nhau câu nói “Khi A7 hắt xì, cả thế giới tắt điện”. Ok

Làm ăn đàng hoàn lên thì Bác 7 sẽ chú ý thôi, cứ muốn mượn danh A7 để up bô gà thì sao A7 chịu

Mở rộng cấp tốc đường chạy qua dự án CEO

Khách chốt đơn liên tọi

Tranh cướp nhau cọc tiền mua dự án CEO

Bò Đực