Buồn Vui Đời Chứng Cháo

Đúng là phải lạc quan mới qua được sóng gió. Nhưng lạc quan đi cùng tỉnh táo nha. Khi cần thay máu danh mục là phải quyết đoán cắt.

3 Likes

Em sợ giờ cắt đúng đái :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

2 Likes

Gỡ đc đồng nào mừng đồng đó bác ạ, hic

2 Likes

Trên này nhiều ông chia sẻ bí quyết quỳ hoa bảo điển. nhưng tôi nghĩ nói cắt thì k chính xác. Nên dùng từ “thay máu”. Đôi khi chúng ta phải chấp nhận sự thật là mình đi sai đường. Phải thay máu/cơ cấu lại danh mục và làm dứt khoát.

5 Likes

Thị trường chung và cổ cánh đều ở xu thế giảm . có rất ít cổ đi ngược với thị trường chung :sweat_smile:

3 Likes

Việc thay máu là rất khó, rất khổ sở. Và rất rối rắm mệt mỏi. nên cắt con nào giữ con nào… thường xảy ra khi danh mục đầu tư lỗ tầm -20%

3 Likes

??? Ông có kèm tôi trong đó k? Kaka

3 Likes

Lúc sớm kêu là nữ . thì lấy đâu ra rái mà cắt :sweat_smile:

2 Likes

Ai chà . Jean nhiều tuổi rồi mà vẫn chửi bới nói bậy như thời 2007 ta :sweat_smile:

2 Likes

Jean . gần U50 rồi đó :sweat_smile:

2 Likes

Cắt đúng đái cứ rái rủng gì hả bác :joy::joy:

2 Likes

Em tưởng gần U60 chứ gần 50 so với các Cụ vẫn trẻ trâu lắm :rofl:

3 Likes

Nhưng có thể cơ cấu con yếu vào con mạnh. ví dụ nên chọn con đầu ngành.
Tôi liều hơn. Năm ngoái thử lướt con VMD cây thông noel. sau cắt thì phải dùng đến con CHPG/CSTB thay máu 1 tuần. vì đoạn thân cá nên CW có cửa.

3 Likes

Thế là bên đó U . :sweat_smile: bao nhiêu

2 Likes

Ngu có phúc của ngu. Kaka tôi đi ăn trưa đã. J chả có gì hơn ngoài chửi. Nản quá. Chả muốn tương tác lão ấy nữa.

2 Likes

Jean . nói to thế . chứng có ai biết chước . chỉ khi thủy triều rút hết . mới biết ai đang tắm chuồng :sweat_smile:

2 Likes

Cách U50 gần hai giáp thôi bác ạ :rofl:

2 Likes

Mời các bác ăn trưa cùng tôi. Đoạn này sạch túi. Bữa trưa vợ cho có thế thôi.

4 Likes

Chúc bác ngon miệng, em còn k có gì ăn đây ạ :smiling_face_with_tear:

4 Likes

Cách U 50 .hai thập kỷ theo hướng + hay - :sweat_smile:

1 Likes