Buồn Vui Đời Chứng Cháo

Dear anh chị em bạn bè chứng sỹ,

Từ khi bập vào chứng khoán thì tóc tôi hình như sắp hói nửa đầu. Đêm qua soi gương còn đếm 1 mớ bạc hoa râm. Nếp nhăn nhiều vô số kể. Tâm trạng thất thường. Tuần rồi phải đi bác sỹ tâm lý nhờ kê vài đơn thuốc giảm stress.

Đánh chứng như theo đuổi cô nàng tiểu thư đỏng đảnh, trèo cao không có cửa mà vẫn nhắm mắt cố trèo.

Mấy năm theo nó, buồn vui không đếm xuể.

Mời các đồng đạo vào chia sẻ đời chiên chứng.

16 Likes

xem còn ai hay lên F này chốc tag tiếp

6 Likes

Tóc mà bị hói . chắc cũng nhiều tuổi rồi à :sweat_smile:

4 Likes

chứng cháo cuối năm 2023 và 24 còn khó khăn nhìu, ae chơi ít mà vui thôi. bọn tiền lớn nó rút ra phòng thủ cả rồi :slight_smile:

3 Likes

Bác có thấy brokers nào lâu năm ở phố Wall k hói chưa? Toàn vò đầu bứt tai

hình ảnh

4 Likes

Sao tiêu cực thế :sweat_smile:

4 Likes

Bác ấy chắc cùng phe bác Chanh trường phái “diều hâu”

3 Likes

Chào bác chủ Pic

3 Likes

Tôi cá chị em cũng vò đầu bứt tai k kém. Có khi nhịn ăn nhịn shopping mà mua cổ cánh. khổ thân phái đẹp trong thị trường giá xuống.

8 Likes

DXY còn nhịp kéo lên 117-118 sau khi fed tăng ls vào tháng 11 tới, cứ chuẩn bị tinh thần thôi VN còn thắt chặt tiền tệ đến q2 sang năm. BĐS thì bị siết, trái phiếu siết, room ko mở, tiền trên sàn nó sẽ rút ra để dành húp bđs giá rẻ bên ngoài.

6 Likes

Em hỏi nhỏ bác gây thì gì với Mon thế, pic nào cũng bị xoá là nàm thao :joy:

3 Likes

Kinh tế toàn cầu . thì chỉ có châu âu là không được tốt . phần còn lại của thế giới . đặc biệt là mẽo vẫn ổn . vẫn trong tầm kiểm soát .

3 Likes

mẽo ổn là do nó dc quyền bơm tiền đó bác ei…

3 Likes

Trước khi chơi chứng tuần em shoping một lần, từ ngày bị chứng chơi mỗi tuần em đau đầu vid làm gì để giả nợ bây giờ :rofl::rofl:

4 Likes

nghe bảo năm ngoái khi TT uptrend các cô bắt người yêu tặng quà sinh nhật là cổ cánh. năm nay anh nào léng phéng tặng 100 cổ FLC chắc bị đá 10 vạn dặm kaka

5 Likes

Đợt rồi . bị anh Q đại hiệp hành à :sweat_smile:

3 Likes

Em vừa bắt dao rơi năm nay bác ạ, tưởng đâu ngon ăn lắm còn tính nghỉ việc cơ đấy, lậy hồn em vẫn tỉnh táo :joy:

3 Likes

Hối hận không?

3 Likes

Còn thở là còn gỡ bác ạ :joy:

3 Likes

Năm nay gỡ được là hơi khó :sweat_smile:

2 Likes