C4G - Mục tiêu trở thành nhà đầu tư hạ tầng giao thông số 1

Với em thì C4G đang là hàng nóng rồi :smiling_face_with_three_hearts: Xin trích lại một “lời rao” bên topic OCH để nhắc anh em lần nữa.

202 Likes

Xin chào ạ :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover: Bạn có thể “chìm nổi” với mình đến Tết con mèo năm sau không? :slightly_smiling_face:

201 Likes

Mình nhận kèo này nhé. Năm sau cũng là năm tuổi của mình, cùng hi vọng chuyến tàu này sẽ có quà cho mọi người!!!

Rất thích cách bạn in đậm các chữ bạn muốn nhấn mạnh, và cách bạn làm xuyên suốt ở tất cả comments!

2 Likes

chào Gấu. đã vào ngày thứ sáu tuần trước nhưng mới phân bổ được 30% trên tổng vốn dự định cho nó. Không biết vui hay buồn vì hnay nó chạy nhanh quá.
Qua đây cũng nhờ Gấu chia sẻ về kế hoạch phân bổ vốn khi vào một mã nhé.
Mình thì hay vào thăm dò 30% trước, sau tùy xem tình hình tăng giảm thế nào thì phân bổ tiếp.

2 Likes

Mời bác ạ :beer: :beer: :beer: chốt nha, giữ chặt :four_leaf_clover:

200 Likes

Bác @Peter-2010 phân bổ như vậy là phù hợp rồi. Mình thường nhắc anh em về nguyên tắc: Mua từng phần, Bán toàn bộ. Ngắn và đơn giản nhưng để áp dụng thì không dễ. Bác đã thăm dò 30% như vậy là đã tuân thủ đúng nguyên tắc. Tiếp tục gia tăng ở những phiên giá đỏ nha.

Ngoài ra, bác có thể vào lại bài viết số 699 (bấm vào để xem) ở chủ đề Hỗ trợ để đọc lại Danh sách các bài hướng dẫn chi tiết của mình.

Bất kì lúc nào khi ra quyết định, hãy kiểm tra lại xu hướng và nhớ nguyên tắc: Mua giá đỏ, Bán giá xanh. Có như vậy mới an tâm đặt lệnh và kiểm soát cảm xúc bản thân tốt hơn.

Trong một bài viết ở trên, mình đã nhắc về nhịp lên của C4G đến giá 30 rồi nên xin trích dẫn lại bên dưới. Đồng thời, giúp các bạn mới vừa biết đến mình và C4G có thể chọn được Nhịp vào ra hợp lý nha. Mình khuyến khích nắm giữ hết năm nay, bạn nào “lướt” cũng thoải mái nha.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

202 Likes

Hôm qua đọc bài của bạn Gấu nên mạnh dạn gia tăng tỷ trọng để dành tết sang năm mua đủ 3 vé về ăn tết :blush:

1 Likes

Mình mới lên tàu C4G giá 22.5, Tks bác chủ vì những chia sẻ bổ ích :slight_smile:

2 Likes

Mua vé sớm luôn có giá tốt nha.
:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

200 Likes

Đừng nói là bác “tàu ngầm” lâu rồi nhưng hôm nay mới lên tàu nha :slightly_smiling_face:

200 Likes

Mình tham khảo nhận định của bạn + phán đoán cá nhân ah. Tàu ngầm mới 3 hôm nhưng cảm nhận cá nhân thấy bác tốt, hjjj… chúc bác ngày càng thành công !

1 Likes

FCN mình đã khen trong một chủ đề khác rồi. Cơ bản tốt nên tùy bác lựa chọn nhé. Mình chọn C4G.

@Warren_Buffett

199 Likes

C4G vào mô hình chén thánh , bắt đầu tăng

1 Likes

C4g xây nền 6 phiên, hôm nay gần chạm ben trên chát tuần nên chỉnh chút. Vol to hy vọng phi mạnh

1 Likes

Chưa phải lúc. Sẽ có ngừng nghỉ để gia tăng và mua mới. Lên 30 rồi “phi mạnh” chưa muộn. :four_leaf_clover:

204 Likes

C4G nay con vào được nữa không bác?

1 Likes

Đang ở ngưỡng chốt T+ giá 24 nên mua vào dưới ngưỡng này nha. Áp dụng tương tự cho các ngưỡng 26 - 28 -30. Nhớ nguyên tắc: Mua giá đỏ, Bán giá xanh. Không “mua đuổi” nha. :four_leaf_clover:

205 Likes

Chào bác, em cũng lên tàu C4G với bác từ giá 20, vốn ít nên mua dần tham khảo. Em đã đọc hết topic này và cả topic lựa chọn vùng giá mua bán của bác, cảm thấy rất có niềm tin với bác. Giờ đợi nhịp điều chỉnh để tích luỹ thêm, mong tết sang năm có tin vui hihi

2 Likes

Hôm qua bảng điện TCBS bị lỗi, cập nhật giá bị sai, mình không thấy C4G tăng mà giảm giá nên bán ở giá 23 :(( Tiếc đứt ruột :((

1 Likes

Cảm ơn bác @Nguyenquynh nha :smiling_face_with_three_hearts:

Kiên nhẫn có được là nhờ rèn luyện. Mình mong mỗi bạn có đủ bản lĩnh để “nắn” lại nhịp vào ra dựa theo các nguyên tắc. Khi kiểm soát được nhịp độ của bản thân rồi sẽ hạn chế sai lầm về sau, cả khi không có lời động viên từ mình hoặc người khác.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

204 Likes