C4G - Mục tiêu trở thành nhà đầu tư hạ tầng giao thông số 1

Hôm qua đọc bài của bạn Gấu nên mạnh dạn gia tăng tỷ trọng để dành tết sang năm mua đủ 3 vé về ăn tết :blush:

1 Likes

Mình mới lên tàu C4G giá 22.5, Tks bác chủ vì những chia sẻ bổ ích :slight_smile:

2 Likes

Mua vé sớm luôn có giá tốt nha.
:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

200 Likes

Đừng nói là bác “tàu ngầm” lâu rồi nhưng hôm nay mới lên tàu nha :slightly_smiling_face:

200 Likes

Mình tham khảo nhận định của bạn + phán đoán cá nhân ah. Tàu ngầm mới 3 hôm nhưng cảm nhận cá nhân thấy bác tốt, hjjj… chúc bác ngày càng thành công !

1 Likes

FCN mình đã khen trong một chủ đề khác rồi. Cơ bản tốt nên tùy bác lựa chọn nhé. Mình chọn C4G.

@Warren_Buffett

199 Likes

C4G vào mô hình chén thánh , bắt đầu tăng

1 Likes

C4g xây nền 6 phiên, hôm nay gần chạm ben trên chát tuần nên chỉnh chút. Vol to hy vọng phi mạnh

1 Likes

Chưa phải lúc. Sẽ có ngừng nghỉ để gia tăng và mua mới. Lên 30 rồi “phi mạnh” chưa muộn. :four_leaf_clover:

204 Likes

C4G nay con vào được nữa không bác?

1 Likes

Đang ở ngưỡng chốt T+ giá 24 nên mua vào dưới ngưỡng này nha. Áp dụng tương tự cho các ngưỡng 26 - 28 -30. Nhớ nguyên tắc: Mua giá đỏ, Bán giá xanh. Không “mua đuổi” nha. :four_leaf_clover:

205 Likes

Chào bác, em cũng lên tàu C4G với bác từ giá 20, vốn ít nên mua dần tham khảo. Em đã đọc hết topic này và cả topic lựa chọn vùng giá mua bán của bác, cảm thấy rất có niềm tin với bác. Giờ đợi nhịp điều chỉnh để tích luỹ thêm, mong tết sang năm có tin vui hihi

2 Likes

Hôm qua bảng điện TCBS bị lỗi, cập nhật giá bị sai, mình không thấy C4G tăng mà giảm giá nên bán ở giá 23 :(( Tiếc đứt ruột :((

1 Likes

Cảm ơn bác @Nguyenquynh nha :smiling_face_with_three_hearts:

Kiên nhẫn có được là nhờ rèn luyện. Mình mong mỗi bạn có đủ bản lĩnh để “nắn” lại nhịp vào ra dựa theo các nguyên tắc. Khi kiểm soát được nhịp độ của bản thân rồi sẽ hạn chế sai lầm về sau, cả khi không có lời động viên từ mình hoặc người khác.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

204 Likes

:sob: :sneezing_face: :cry: Đợi giá đỏ vào lại bác nha. Kiên nhẫn :four_leaf_clover:

200 Likes

Cảm ơn lời khuyên của bác ạ:heart: Đúng là kiên nhẫn là đức tính rất đáng quý, đặc biệt khi tham gia vào “bộ môn” này :grimacing:

1 Likes

Vâng bác

1 Likes

Anh em “lướt sóng” chốt được rồi nha. Bám sát theo các ngưỡng bên trên mà vào lại. Đừng làm ngược lại :slightly_smiling_face: :smiling_face_with_three_hearts:

202 Likes

Giá này là nh người bắt đầu lăn chốt rồi.
Mình cứ cầm thôi.
Đất nước mình chưa bao giờ làm cao tốc nhiều và nhanh như giai đoạn này.

2 Likes

Giai đoạn này áp dụng t+ được, nhưng sẽ có lúc mất hàng và ko có điểm mua đấy. Các đồng đạo cứ cẩn thận

2 Likes