C4G - Mục tiêu trở thành nhà đầu tư hạ tầng giao thông số 1

CP chia 1:1 thì khi nào về tài khoản các bác nhỉ

1 Likes

Vẫn là nhận định cũ. Đất nước ta chưa bao giờ làm nhanh, làm nhiều Đường Cao Tốc như bây giờ và trong 10 năm tiếp theo.

2 Likes

Từ 3 đến 4 tháng kể từ ngày Đăng ký cuối cùng nha @hoaitm :smiling_face_with_three_hearts:

198 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

198 Likes

đã lên được vòng 2 với b Gấu rồi ^^

1 Likes

Nếu đã “lướt” thì bám sát các ngưỡng đã nói ở trên. Còn “nắm giữ” thì cố gắng đến Tết sang năm nha :smiling_face_with_three_hearts:

+++ Nói nhiều lần rồi nên không trích dẫn lại nữa nha.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

199 Likes

Cho em hỏi chút…!
Do e vào trễ nên k được hưởng quyền mua 1:1.
Vậy khi cỗ phiếu PHT về TK thì nên bán trước đó hay nên nắm giữ…?
Thank Bác.

1 Likes

Chủ pic vào lại chưa ?
Lướt làm gì tốn phí .
Sắp công bố trúng thầu, chính phủ chỉ đạo giải ngân vốn trong tháng 04.
Đích ngắn hạn 27.x

1 Likes

cảm ơn bác Gấu ạ ^^

1 Likes

@TheGunner2510 ơi, câu hỏi này dành cho C4G hay bất kì mã nào nhỉ?. C4G thì “lướt” hoặc “nắm giữ” đều được nha. Với các mã khác thì mỗi mã đều sẽ cần thêm thông tin để ra quyết định nha.

198 Likes

Nếu anh @Alipapa cảm thấy chủ đề này không phù hợp với kinh nghiệm bản thân thì anh có thể tạo chủ đề riêng để thảo luận. Đây là lần thứ 2 và là lần cuối mình hồi đáp nội dung này của anh. Cảm ơn anh đã quan tâm chủ đề.

202 Likes

Bao nhiêu anh em cổ đông còn vững tay chèo nhỉ???

4 Likes

hàng ngon thế sao em buông tay được bác

4 Likes

Nghe Bác Gấu…!
Cứ đỏ là nhặt dần thôi…! Tích lũy cho tương lai.
Cứ đỏ là vui.:rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Để dành đến Tết con mèo năm sau nha. Đỏ rồi lại xanh, xanh rồi lại đỏ. Hai màu này là màu của Tết đó nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover: Bạn nào “lướt” thì bám theo ngưỡng ở trên, thoái mái nhé.

200 Likes

Vì 1 cái tết quê hương, đỏ là nhặt, đỏ là nhặt😊

2 Likes

Hnay có giá nhặt mà mình thì hết xèng rồi :joy::joy::joy:.

2 Likes

cổ phiếu giảm cái là thấy ae rôm rả hơn đấy

1 Likes

Chào Gấu, hnay thấy giá đỏ và bị chặn dưới nên nhặt gia tăng 30% nữa. Chuẩn bài không Gấu?

1 Likes

nay hàng pht chuyển từ hưởng quyền sang mục không khả dụng, khi nào thì hàng về cho ae xào nấu các bác nhỉ

1 Likes