Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

mấy thằng bần hàn bẩn thỉu vô loại như mày thì không tính tiền đâu

Cảm ơn thầy mấy hôm nay tiếp oxy kịp thời, chưa rụng 1 cổ nào :heart:

Phiên nay muốn thanh khoản bao nhiêu mà trả được, chiết khấu đủ hấp dẫn để cá mập vào đớp mồi.

Xem pha thoát sàn CEO, DIG còn hấp dẫn hơn trực tiếp chung kết C1

2 Likes

Còn rũ lên rũ xuống chán chưa lên được ngay đâu. thị trường xưa nay vẫn thế.

1 Likes

Mình mới vào 10k CEO tiếp sức cho anh em.

3 Likes

2 tuần chứ bác. Em âm 30% vẫn giữ đây này.

Ủa ? Bác nói cụ kia sao lại tag em vào.hix

HAI bị vạ lây chứ bản thân nó không đáng bị vậy, giá này cấm bán chỉ mua thôi nhé =)) Mua giá 5.x này xác định về 10.x thích thì bán trả lại hàng cho lái nhé:drm4

sắp tới sẽ có vũ trụ điện ảnh A7 và 12 tông đồ ae nhớ mua vé ra rạp xem để ủng hộ thầy A7 nhé kkkkk, series phim là toàn bộ hơn 10 năm “chinh Đông phạt Tây” chưa 1 lần nao núng của Thầy A7 từ 300tr lên ngàn tỷ ae nhé kkkkk
ảnh: nguồn ST

7 Likes

bán mạnh mẽ lên. Giờ bán bao nhiêu cũng khớp nhé

Con Cii nuốt sàn hết rồi

1 Likes

A7 có phải lái chúa không vậy, nay nó nuốt lệnh kinh khủng khiếp A7 ơi

1 Likes

bắt đáy nhanh lên không mai nó sàn nữa …

4

2 Likes

GÁY LÊN NÀO AE EI HÚ HÚ :d

HAI bị vạ lây chứ bản thân nó không đáng bị vậy, giá này cấm bán chỉ mua thôi nhé=))Mua giá 5.x này xác định về 10.x thích thì bán trả lại hàng cho lái nhé:drm4

Đủ bộ gối đầu giường sau khi đọc sách của wiliam oneil, bốp phét, …… thương vụ để đời từ vài năm trước kk
Sách a7 in chữ ra còn lỗi nên chắc đội ngũ in sách của a7 phải rà soát lại

DIG cuối phiên trần, bác nào bắt được sàn không? LDG CII AMD HAI múc sàn…

các cụ hay rặn chọn bạn mà chơi chọn thầy mà theo chọn minh chủ mà phò tá, sau lần này thì ae cũng đã thầy rõ rồi đúng không, lúc vui vẻ thì ai cũng như ai, nhưng chỉ lúc khó khăn thì mới nhìn thấu tâm can nhau thôi, thầy A7 vạn tuế kkkk

4 Likes