Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

Nguyên tắc là đại bàng con non lớn lên vẫn thành đại bàng, còn gà con non lớn lên vẫn là gà…

4

2 Likes

A7 nói đúng đấy, lạm phát mỹ tăng mạnh, vàng thế giới tăng mạnh. Đất đến thời kỳ nổi sóng thần. Múc cổ bds

Akay quá các bác ợ! E tất tay phiên trước rồi

Tây lông nay cũng gom Dig

2 Likes

E thú thật là e đã bán bớt ceo mấy ngày qua ah. Để cơ cấu sang L14 cho đủ 3 chân L14, DIG, CEO ah.

1 Likes

người cầm bank thì ghét cay ghét đắng bác A7. Bác sẽ ở đỉnh cao muôn trượng

CL đâu rồi, đúng là cờ hó, muôn đời cắn trộm

Cố mà đỡ nhé đội quân thiên triều a7 để anh em kịp về bờ mới là việc lớn cần làm ,không làm được anh em từ ceo,dig,l14 nó bảo bị thủ lĩnh úp bô đồng đội ,thì đúng phải không anh em ôm ceo,dig,l14

Cổ đât chỉ dành cho những kẻ có tầm nhìn và tham vọng lớn .

1 Likes

hôm qua nhiều người vào xem livestream của Thầy chắc vững vàng tâm lý !

có thanh khoản rồi đó, bán lẹ đi mấy con dời chim lợn

21/01 lãnh đạo DIG lại bắt đầu mua vào nữa thì không tăng mới lạ

Một số con chym lợn ko cầm DIG CEO cũng s ủa ăng ăng ? ẢO thật đấy :smiley: ! CHym lợn cứ sủa, đường ta chọn ta cứ đi thôi

Ceo lên rồi ạ , f0 như e mừng rớt nc mắt huhu

1 Likes

đè BĐS, nhưng dòng tiền vào bank, chứng, thép dc tí, nó lại củ xả, có lên dc đâu. Bank chứng hàng tỷ tấn giấy in, lên là xả,

1 Likes

Cảm ơn thầy nhiều, em CEO 78, DIG 105 chưa rớt cổ nào hi vọng sang năm có lãi ạ

3 Likes

Con này làm như này thì đầu nó là óc ch.o lợn ko phải người. Tầm a7 bọn này cho lau giày éo mướn. Kkkm

1 Likes

RỚT HÀNG À
Chúc mừng anh em đặt bán khớp giá sàn sáng nay nha, bán đúng đáy

4 Likes

Bình tĩnh đi anh em ,về bờ rồi mới hay chứ giờ úp bô tập 2 không chừng anh em ceo,dig,l14 xin nhớ cho.

A7 đẳng cấp.