Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

SIP chưa dc cho vay bác nhé.

Cổ đất đang gặp nhịp điều chỉnh, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở thì tham khảo nhé. Các mã cổ đất đang được ShinhanSec VietNam cho vay như DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.4%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

Chen nhau rồi bán ngay đáy. kk

anh học đọc bctc thầy nào thế anh?
để e né ra thôi mà

nó được thầy chửi đã là 1 ân huệ với con vắt mũi chưa sạch kkk

1 Likes

Thầy ơi cướp hàng giá rẻ thầy nhé.

kkkkkkkkkk

Thầy lên sóng hay quá.

image

Kéo trần 1 cây không nói lên điều gì ,anh em ceo,dig,l14 phải về bờ trong cái tết đang đến gần.
Không úp bô nhỏ lẻ khi tết đến.
Hãy đem niềm vui cho anh em ceo,dig,l14 ăn tết vui vẻ.

1 Likes

Em khoái cái điệu cười HỐ HỐ của a7 quá :smiley:

Ôi zời ơi

kkk

Hôm nay chim lợn im mồm. ha ha :grin:

Mấy ngày nay, trong khi chim chóc, người người kêu la um sùm thì em rất thảnh thơi có thêm 1 thú vui mới là hàng ngày chụp ảnh màn hình bảng điện tử đầu phiên, cuối phiên để sau này kể cho con cháu nghe bố nó đã vượt qua giai đoạn này như thế nào, đồng thời cũng dùng để troll bọn CL.

1 Likes

nay không có con chim lợn nào lên gáy nhỉ. Bọn Short hnay ko rút lệnh thì vỡ mẹ hết nó mồm kkk

Đại bàng con non lớn lên thành đại bàng, trong đầu tư cũng vậy, đã là đại bàng thì không bao giờ giống gà

1 Likes

Con này chỉ về nuôi gà đẻ lấy chứng mà bán là phù hợp với nó thôi. kk

1 Likes

chúc mừng các ae huynh đệ, trong lúc ae vui mừng chắc là thầy A7 mấy hôm chiến đấu kg biết mệt, thực sự e là thanh niên mà còn phải nể sự nhiệt huyết còn hơn trai tráng của thầy A7, nay thầy đã dẹp loạn xong 12 xứ quân non sông thu về một mối, sau hơn 1 tuần chinh chiến chắc nay thầy A7 nghỉ ngơi rồi, ae ai đã nghi ngờ thầy thì là nợ thầy 1 lời xin lỗi, còn ae vẫn đồng hành và tin tưởng thầy thì nợ thầy 1 lời cám ơn và rất nhiều tim để tri ân cho thầy A7 đó, tầm Đế Sư A7 thì kg cần ae tặng vật chất đâu tình cảm lúc khó khăn hoạn nạn mới là đáng quý ae nhé

15 Likes

Bọn tự doanh đè ép BĐS, bọn tây múc cật lực BĐS… chym lợn bay gợp trời, nhỏ lẻ F0 cắt tiết. Đúng là trò chơi không dành cho những kẻ non gan và cơ hội

1 Likes

Hai Điều Thiên Thời dạy:
ĐIỀU 1: Thầy A7 LUÔN ĐÚNG
ĐIỀU 2: Thằng nào bảo Thầy A7 SAI → Học kỹ lại Điều 1.

3 Likes