Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

Em nhớ mãi khúc cua này của 3 con xích thố.

Theo dõi thầy A7 cũng mới, nhưng thấy thầy tu duy gần giống với cụ Warren Buffet, không biêts có đúng không nhưng chọn cổ tốt tiềm năng (bds) và giữ dài hạn hàng chục năm, đáng để học hỏi qua nhưng pha sóng gió như này ạ.

1 Likes

Dái bé thì cuốn xéo. Con chim lợn cứ ngồi đó mà nghi ngờ tiếp đê.

Lão dai như đỉa, ko mua thì thôi tìm mua cổ tốt kiếm tiền cho vợ con, lải nhải cái gì, tốt quá nhỉ lo cho túi tiền người khác!

1 Likes

Oánh dấu

bác học cái khái niệm ở đâu đấy ạ?

các bác bán bớt CEO đi để em còn gom thêm, trung bình giá cho nó ấm :face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow:

Lì ra thì ai đạp được ?, hay cứ xoắn hết cả lên rồi bỏ chạy . A7 dạy các ông âm thì xoắn à :slight_smile:

1 Likes

Bác cứ nói qúa lên thế.nhìn mấy anh em từ ceo đến dig,l14 không thoát được hàng trong những ngày qua,nên phải thức tỉnh anh em thôi .

Chym lợn chạy đâu hết.2020 Nga tiền mất giá 2021 thổ nhĩ kỳ tiền mất giá lên báo.pe10 với eps cao thủ về mua áo tắm ư

cho mình link mua sach với bạn! cảm ơn nhiều nhé

không trú ẩn cổ đất sau còn cái nịt nhé #ceo dig l14

2 Likes

mấy con D.O.G hôm rồi gào thét đâu nhỉ

Đã trắng bên bán, lệnh mua ceo, dig, l14 chất đống … =)) bán đi rồi mà khóc. Chim lợn nay thi lặn với mực xem ai lặn sâu hơn kk

Còn tùy ae đó là ai nữa. Đây mua 59 75 86 87, chưa đặt 1 lệnh bán nào. kk

chạy long tong cong đ.ít bán sàn nhìn cưng gớm chưa

thoát hàng CEO nhanh nào các bác T+ ơi, thoát đi để ae tôi gia tăng điểm vào tốt

anh ấy không phải lái gì đâu, thị trường chiết khấu đủ hấp dẫn thì lại bu vào mua thôi

Vì tin tưởng A7 nên hôm nay tôi mua thêm một ít giá sàn. Bây giờ giá tím rồi yeah

Các bác vào thì vào nhưng đó là quyết định của mỗi người, thầy A7 phân tích còn quyết định của các bác, đừng có múc xong chỉnh vào chửi thầy r nghiệp quật đấy