Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

Kiểu đéo đâu tăng lên thì tung hô xong chỉnh hơi sâu cái là chửi, đéo khác gì chí phèo, thế mà đòi giàu.

1 Likes

Chúc thầy có thật nhiều sức khỏe !

Vâng. Một số người thích đổ lỗi. Thắng hay thua, mua hay bán đều là quyết định cá nhân.

Đánh lướt sóng, t+ trăm thằng chết chỉ vài thằng có ăn.
Cổ ngon, tiền tươi thóc thật cứ buy và hold theo tư tưởng A7, kệ mẹ rung giật, vài năm giàu sang

1 Likes

HAI hòa cùng penny xanh tím được giải cứu thôi

Hôm qua đã bảo rồi: rất thích câu của Thầy: những lúc bọn chim lợn bay ngập trời, chúng nó vào đánh hội đồng Thầy thì đấy chính là đáy. Mình theo dõi thầy và luôn tin vào tầm vĩ mô nên cầm hàng không rơi cổ nào, hôm nay vào bắt đáy nốt Ceo, Dig.

3 Likes

theo dõi chú A7 từ lúc vào thị trường được một tháng. Sau quả sập này tự nhận là e đã từ f0 lên f0’. Đồng thời cũng hiểu tại sao mà thị trường nhiều người chửi A7 và A7 chửi cũng mạnh.

Tất cả đều có các nguyên nhân xâu xa của nó. Chứng khoán hay thật các bác ạ

ối, tôi đang x6, xả cho tôi về bờ hộ cái

1 Likes

Cứ 10 thằng chửi a7 thì trong đó phải có ít nhất 8 thằng lưu manh, 9 thằng ngu và 10 thằng thiển cận

1 Likes

kk

Anh em quá may mắn khi ôm DIG, CEO, L14.
Một là: Có Thiên Thời vững chắc chống lưng
Hai là: Có Thầy A7 bơm oxy những lúc hấp hối, sắp ói hàng.
Bá là: Có cả đội LFI tay to ôm không xả.
Có mỗi việc Ăn rồi ngồi rồi ôm để giàu nữa thôi :slight_smile:
Không làm được, Nghèo đừng đổ tại số :slight_smile:

4 Likes

Ko hạch toán ln LFI thì IPO kiểu gì ông, tiền bán vốn và tiền nộp thuế cái nào lợi hơn.
L14 trước là dn xây lắp, giờ nó đang đầu tư bđs thì dòng tiền sao dương đc, đã bán đâu mà đòi lợi nhuận vs chả biên gộp, CEO đang lỗ chổng mông mà nó tăng từ đáy 5 lần r đó. Năng lực thực hiện sao ko trao đổi vs lãnh đạo ấy, xem hạn mức vay ngân hàng bao nhiêu, vốn chủ bao nhiêu, gpmb đến đâu r

1 Likes

Kkkk

23 Likes

Đợi thêm CEO khai thác hết đất, có bctc đẹp hẵng mua nhé. kk

1 Likes

Tiền chốt ngân hàng , chứng thối chuyển sang múc cổ BĐS nên trần hết thầy ạ.

Em cảm ơn thầy đã bơm Oxy kịp thời cho anh em!

Chúc mừng anh em cổ đất, còn thằng em dại CII chưa thoát sàn, còn nhà anh Quít còi thì cứ từ từ

hôm qua xem livetream của Thầy nhiều người giữ vững tâm lý hơn ! cảm ơn Thầy những lúc xóc kinh hồn Thầy luôn tiếp lửa cho NDT nhỏ lẻ ! ( A7 là người tử tế nhất trên sàn CK Việt )

Sóng gió đã qua, sang tuần em mới có tiền, gia tăng L14 được không thầy A7?

Nhờ mấy phiên sàn rồi mới có cơ hội lên xích thố L14. CEO thì vẫn ôm khư khư ko nhả 1 cổ nào. 1 năm chơi chứng đúng là quá nhiều cung bậc cảm xúc.