Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

Kkkk

15 Likes

Nhìn lại đồ thị L14 thấy 3 năm từ 2018 đến hết 2020. Phải các cao thủ lì lợm mới giữ nổi hàng chứ nó đánh sóc lắm

1 Likes

vì bọn bank, chứng, thép ghen ghét với dòng BĐS, muốn dòng tiền quay về đẩy cổ bọn nó lên. Lên tí rồi nó xả cả tỷ tấn giấy in sẵn

2 Likes

Chỉ tiếc là nhỏ lẻ với chơi T+ muốn giàu nhanh. Nhưng TT sập tý là nháo nhào

Nó chất sàn chục cây đi tong thành qủa

Hỏi hộ những ông đang đu đỉnh cây thông hộ tôi cái.

Anh có nhận đệ tử nữa không ạ, cho em theo với

Vợ chồng bạch huệ rất tích cực đi chim lợn nhé :))

2 Likes

đừng hỏi thầy câu này nữa, lên mạng xem live của thầy rồi tự quyết định đi

2 Likes

Tôi nói này, các ông đừng hỏi thầy em mua đc không bla bla nữa, thầy đã nói rát cả cổ như thế rồi mà còn vẫn đi hỏi thì k hiểu các ông nghĩ gì, dựa vào kiến thức thầy cho rồi quyết định đi chứ, đến cái việc mua cũng lên hỏi, hỏi xong mua xong, chỉnh cái xong các con zời lại nhao nhao lên chửi thầy không ra cái đéo gì, Lớn rồi, tiền mình tự quản trị, không làm được thì auto nghèo.

5 Likes

3 Likes

Trk hô bán Dig dữ lắm.Cút mẹ mày đi

kkkkk do ai có cái đó to hay nhỏ thôi bác

5 Likes

khoai to kg lo thiếu gái :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Kkk

4 Likes

Bác có vấn đề gì về đọc hiểu à, em CEO giá vốn 3x nhé

Mày nên chọn chỗ đất nào mềm mềm mà chui xuống không kẻo chọn nhầm Đất đá mà rúc đầu vào thì lại trấn thương sọ não nghe CU :)))

ngu quá, đất bố tăng bằng lần chưa bán thì bố mày là bố tướng của xã hội, thích số liệu đẹp sang mấy con thép bank mà múc nhé, lợi nhuận nghìn tỷ đấy vào mà húp

nghèo lắm con ạ, mày ngồi nhìn các bố giàu nhé

thanh niên học trò cưng của anh tuấn đây rồi , cố mà bắt đáy dig , tết nhất đến nơi rồi bố mẹ anh có bánh chưng ăn chưa , ăn nói như thầy vậy , may tầng nào gặp gió tầng đó