Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

đừng có hỏi khó. muốn xem cái khác không?

Không chấp bọn chim lợn làm gì thầy ơi, sau này chúng là lại là cầu tăng giá cho cổ của mình đấy.

Mấy thằng chim lợn lập hẳn 1 topic đợi chửi đến năm sau đi. Nếu năm sau vẫn còn chửi được thì t công nhận chúng mày chửi đúng.

thực ra đợt này CL nó hô kg khác gì đợt DIG từ 76 về 60 đâu, kịch bản cũng y như thế media rồi CL cũng kêu bđs này nọ, rồi lại kéo xanh bank để nắn tiền sang, có khác chỉ là khác lần này các a X đạp a e cổ bđs hơi bị dã man, thôi a e cố nén đau thương bác nào sắp ói thì cố kìm lại, bác nào đau bụng thì cố nén cơn đau lại, đạp chán rồi lại lên thôi thiên thời là bất khả cản kkkkk

6 Likes

Còn cái nịt. Tiền như rác. Hô hố

18 Likes

Sống làm sao để cả xã hội nó chửi, không biết nhục còn huênh hoang.

33 e múc cả dig ceo l14

Hỏi để t all in ?? F0 mà

Đợt chỉnh 76 -60 chúng nó cũng chửi ,rồi từ 60 bật lên 120, ts lần này về 70 đi thì lại bật lên 200 cũng nên, nên tôi khẩn cầu CL hãy sủa mạnh nữa lên nào.

dig ceo giảm đâu thua flc ros đâu ta, nó bị sao nhỉ

Toàn bọn đói ăn ghen ăn tức ở như mày chửi thì bố còn giàu nhiều lần nữa

25 Likes

vâng em F0

Anh A 7 cho em hỏi chút, nếu sau cú ép lò xo này thì các cổ đất có cơ bật tăng chứ V hay phải đi ngang vài tháng để về đỉnh cũ ah?

thế bác ôm dig ceo thật hay là cà kịa ông thớt? nếu kẹp thì có đau không bác, em mới vô tt thôi, chưa hiểu kẹp dig ceo ở đỉnh giảm giác nó mần sao

sao nhiều người chửi ông thớt vậy, có chuyện gì à

Chung qui là do anh em múc Margin tởm quá, hàng múc margin giờ chở thành hàng đè của cty CK và sau chở thành hàng sale off cho tự doanh… đây cũng là bài học, khóc lóc cũng chả giải quyết được cái gì, muốn giàu nhanh nên bị cty CK nó dụ vào tròng thôi. Anh em nào múc tiền thịt thì coi như điếc đi.

3 Likes

Cả team chục người ôm ceo ng giá 67 là thấp nhất ng cao nhất 94 hiện vẫn đang 100% ceo dig l14. Hỏi thì mới dám mua thêm chứ giờ mua ăn thêm 5 cây sàn nữa thì niềm tin ở đâu

Tôi cũng như bác sàn 10 phiên vẫn vô tư mà vì có lên thì phải xuống tương lai cổ BĐS ngon là OK.

Cá nhân tôi giờ còn mong là A7 đã bán rồi để có lực đỡ, A7 ko bỏ DIG và CEO là được. Mong có giải pháp sớm để tránh cảnh mất niềm tin của nhà đầu tư, bởi mất niềm tin họ có thể rời bỏ thị trường hoặc bị dẫn dắt lại bởi môi giới.

1 Likes

Trời phật ơi, giờ chắc lỗ dữ lắm luôn á, mà sao để lỗ dữ vậy, sao không cắt lỗ, mất hết tiền rồi sao