Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

Nay a7 lên live phát trấn an ae đc k ạ, ae nhiều ng em thấy thở oxy r a7

tôi thì một lòng đi cùng A7 chấp thêm 10 cây sàn cũng éo bán :)) chẳng qua lũ chim lợn nó đang ôm thép vs bank nên đang cay cú A7, nhưng mà thiên thời cản thế éo nào dc

1 Likes

Thật ra có 2-3 thằng chim lợn tạo 1 đống clone vào spam thôi bác.

2 Likes

tôi cũng như bác kkkkk

chuẩn bác CL kg bao h mất đi mà nó chỉ chuyển từ ních này sang ních khác kkkk

3 Likes

sợ nhất là cứ nghe mấy thằng môi giới bảo lỗ cắt đi mua con khác , mua xong lai lỗ cắt đi, gặp toàn bọn thất đức như vậy khổ, nói chung tiền thịt thì cứ giữ , thằng nào sủa kệ nó.

Thời gian sẽ trả lời ,đừng chửi nhau nữa , mất hình tượng quá

Đấy mới là cái niềm tin. Thầy mà còn hàng thì team tôi chỉ có mua thêm. Nhưng bọn tôi cần niềm tin

A7 xứng đáng là người truyền lửa không biết mệt mỏi, kiên nhẫn hằng giờ, hằng ngày bám thị trường vì uy tín bản thân, vì cộng đồng, vì trách nhiệm với học trò… Rất tôn trọng và trân trọng Anh !!!

2 Likes

Anh ơi mấy giờ A live và trên kênh Yout ào đấy ah

Tôi thấy các bác mua hay bán thì tự quản trị rủi ro tài sản của mình. Tôi có 1 số cổ phiếu trong đó có Dig. Tôi không mua Dig chỉ vì đọc được chia sẻ của A7 mà còn tìm hiểu kỹ vì đó là tiền của mình. Tôi thấy tin vào kiến thức vĩ mô của anh A7. Thị trường chung bđs đều giảm hoặc sàn, nói bank, thép tốt thì có khác gì đâu, khác ở chỗ là giảm nhanh và giảm dần đều. Tôi thấy có những người không tự chủ được tài sản của mình bám đuôi người khác, xong không được như ý thì quay ra chửi, thật sự không hiểu có phải bị thiểu năng ko? Dám chơi dám chịu, đừng kêu ca đỗ lỗi.

4 Likes

Công tuyền darvas nhá bác , 20h nhen

Các ae ơi A7 live mấy giờ nhỉ và trên kênh Yout nào cho mình biết vào nghe A nc với

1 Likes

20h30 nhen

Có rất nhiều con CL giả bộ vào hỏi ngu ngơ xong phán, dkm chúng mày nhé, sủa mạnh lên lũ hèn hạ

1 Likes

12 Likes

16 Likes

Mục tiêu của ôm DIG 2 năm, giờ ôm 2 tháng em đòi bán đi, bán đi lại bán giá sàn. Thôi thì anh gọi em là con ngu.

Ok,cảm ơn Bạn

1 Likes

Thực ra chúng nó cũng muốn chửi nhưng ko biết chửi ai nên chửi càn thầy ạ . thầy như trương vô kị oánh ra càn khôn đại nã di thì làm sao đám hỗn nguyên tích địch thủ thành côn chống lại được .