Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

Truớc sau như một, vẫn kính trọng A7. Em vẫn giữ chặt không rơi 1 cổ đất nào cho bọn nó cuớp.

Có vẻ mày nghèo hơn tao

Vượt qua khúc cua định mệnh này thì a7 và chúng ta sẽ lên một lever mới

1 Likes

E thấy thường những lúc bọn nó bâu vào cắn a , thì thường là lúc xích thố đã nghỉ ngơi song chuẩn bị phi tiếp kkk

Tuyệt vời thầy ơi sóng cổ đất của thầy cuộn lên vài nhịp chắc mấy con CL tức ói máu chết mất Kk

A7 mà úp bô chúng mày thì lên đây làm gì nữa,như nhân béo louis úp xong biến mất ko tung tích gì luôn

Mai mà không có bộ đội về mà vẫn tụt thanh khoản thì tụt huyết áp thật. Hy vọng mai có chút nhen nhóm chứ không ăn tết không còn ngon

2 Likes

Hỡi đám đông hung hãn! các anh em hãy nhìn xa một chút, tầm nhìn của A7 ko có gì phải bàn cãi, hãy xem anh ý hàng ngày hằng giờ luôn luôn nỗ lực như thế nào. ngắn hạn thì không ai tính toán được, giảm sàn là do đám đông dẫm đạp lên nhau mà chạy. hãy ngừng oán trách và nhìn nhận thật khách quan, A7 không phải là thánh mà có thể ngăn cản được tập hợp đám đông tham lam và rồi hoảng loạn. hôm nay các ông dẫm đạp lên nhau bán sàn, thì ngày sau các ông sẽ trườn lên trước lại đua trần thôi!

3 Likes

10 năm sau chưa chắc m giàu hơn nó

Cảm ơn thầy. Thầy là người em kính trọng . Em theo thầy đến cùng muốn giàu sang của tương lai sau này. Chúc thầy sức khỏe và hạnh phúc.

2 Likes

trước khi hỏi niềm tin thì m đầu tư vào dn vì cái gì,ng ta hô mua m cũng mua theo à,bán m cũng bán theo à,m fomo theo thì cũng nên tìm hiểu kĩ về dn chứ sàn vài phiên lôi niềm tin ra lấy lại đc tiền à,bảo sao chúng mày cứ nhảy ra nhảy vào rồi cũng lăn ra chết thôi

mình tính nói câu này luôn. Nếu vượt qua được thời kỳ này thì A7 đi vào truyền thuyết luôn.
Tiếc là DIG CEO sàn liên tục, lại không có thanh khoản. Mình cũng bị giảm hơn 50% tài khoản rồi, cũng suy sụp tinh thần phết. Nhưng ko bao giờ kê bán. Vì thế chả khác gì mua đỉnh bán đáy. Trong khi các cp mình nắm dài hạn là cp tốt. Tự nói vậy để có động lực. Hi vọng ko bị cháy tài khoản. Tiền tiết kiệm cả một đời rồi…

5 Likes

Các nhóm ngành hầu như đã có thanh khoản, thầy bơm cho chúng em ít oxy vào ngày mai đi. Chứ thầy không bơm là chứng sỹ chết yểu hết đấy

DIG đà rơi này chắc nhúng về 59 rồi bật lại lên 75 rồi loanh quanh quanh vùng 7x cho tới khi nào có kết quả kinh doanh mới :D. E dự vậy ko biết đúng ko ?

7 Likes

Vít đê anh hoàng bẩy ơi. Vít phát lên vũ trụ luôn cho máu.

Tôi tin các anh em không bị úp bô vì mấy cây sàn này (chỉ những đám cầm đầu nó không tin thôi) lẽ với đội quân thiên triều hùng hậu như a7 thì sao anh em không ý kiến thủ lĩnh : hãy kéo trần liên tục cho chim lợn trẹo mỏ nữa đi.

Cổ khác giảm bán vẫn được. Chắc cổ cụ chủ giảm bịt cửa nên họ sợ :joy:

3 Likes

Đã là dân đầu tư thì phải chịu được lỗ lên tới 40% nhé các AE. DIG còn rẻ chán, công ty sở hữu đất đai lên tới cả chục tỷ đô, giá chưa đến 4$. AE tầm nhìn 10 năm đến 2035 quy mô kính tế việt nam lên 1500 tỉ $ thì DIG giá lúc đố phải cỡ 150$/cổ nhé

1 Likes

Ai múc DIG bây giờ tương lai nghèo sẽ thành giầu, giầu sẽ thành siêu giầu nhé. Giá này chấp hết các chim lợn chim heo, chim đà điểu nhé