Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

Dù gì cũng cám ơn Thầy, đã dạy cho 1 bài học giá trị và biết thế nào là hô hào và bô

2 Likes

CII tỷ lệ vay bao nhiêu tài khoản tôi do CTCK hết room nên hầu như chưa vay đồng nào. Đang cần vay múc giá sàn CII ngày mai. Thank

nghìn tỷ vẫn miệt mài online kiếm đồ đệ mang tiền về cho thầy. hảo nghìn tỷ

1 Likes

Hãy biết quý trọng đồng tiền bỏ mồ hôi xương máu kiếm được. Rốt cuộc trên thị trường này là kiếm tiền cả mà thôi, đừng mù quáng hâm mộ một ai quá đến lúc bạn ra đường ở họ có cho bạn vào ở chung nhà với họ không. Nên hãy giác ngộ.

Ông bốc phét ít thôi :)) 300m chơi mã gì trong 20 năm qua mà đòi lên nghìn tỷ =))

Chuẩn quá bác. Cổ của bác có sức hút, bác cũng có danh tiếng nên giờ bị đập rát quá.

Cii -40%. Đúng là cạp đất

Ae vào xem để biết tại sao ae lại đang nắm giữ cổ phiếu ngon

A7 ơi a mà chuồn là e chửi bố mẹ a lên đấy huhu

1 Likes

300tr 1 mã x 10 thành 3 tỷ lấy 3 tỷ oánh tiếp 1 mã x 10 là 30 tỷ , 30 tỷ oánh 1 mã x 10 thành 300 tỷ , cứ thế mà nhân

1 Likes

Dig có 1x thôi. Năm sau nó bị bắt và báo lỗ thì dưới 10

Cổ đông lớn liên tục thoái hàng triệu cổ. Nhỏ lẻ đứng ngoài tưởng mỏ kim cương ôm chặt chết cũng ko trách ai đc

1 Likes

Từ 8 lên 90 thì mai kéo lại cho bà con ceo,dig,l14 về bờ có khó gì đâu phải không đội quân a7 .
Lên tiếng cho anh em ceo,dig,l14 nghe nào , chứ im ỉm như thóc thế rồi kaka với hô hố bố cái thằng chỉ đạo úp

Mấy em vào đây A7 bơm oxi nhé. Khúc cua này mất hàng nghèo nhớ anh đã nhắn nhé
Lỗ đã âm 30% rồi, cùng lắm âm 60%. Còn hơn bán nó hồi 4-5 cây CE.
Cưỡi ngựa xích thố thì cứ lì thôi !

5 Likes

Ngoài kia đất sốt lên đồng
Trên sàn nhỏ lẻ nhảy chồng vứt đi
Hỡi ơi đánh chứng kiểu chi
Giàu sang gõ cửa dỗi khi đuổi về

kkk

2 Likes

Gay và luôn ngày mai trần đưa bà con về bờ ,chứ đưa mấy cái video mị dân làm gì

11 Likes

Mai trần đưa bà con ceo,dig,l14 về bờ.
Đừng để anh em ceo,dig,l14 mang nỗi buồn về ăn tết.

2 Likes

Mồm thì nói đạo lý, tay thì bán như phá mả. Ae biết đọc bctc thì tự hiểu nhé !

2 Likes

Thầy A7 bán 10tr CEO giá 100 là thu về 1k tỷ. Khả năng qua tết là đi định cư:D