Các anh tạo lập cho VHM, NLG, TCH, DXG, KDH dẫn sóng BDS? Các anh đã bỏ quên dòng bđs , dòng được hưởng lợi lớn nhất từ hạ tầng phát triển

Các anh tạo lập thể hiện vai trò của mình chứ nhỉ? Hihi

2 Likes

Giá bđs thực tế tăng rất nhiều mà các em bđs hầu như không có con sóng lớn thật sự! Các anh ôm bank, thép, KCN… hết đến khi NĐT cá nhân tạo sóng bđs thì các anh vẫn chưa xuất hiện

Dù gặp nhiều ảnh hưởng bất lợi bởi đại dịch COVID-19, thị trường bất động sản Việt Nam năm qua vẫn chứng kiến những tín hiệu phục hồi tích cực và cả “điểm lạ” ở một số phân khúc, gắn với những đặc điểm và xu hướng được dự báo sẽ chuyển tiếp sang năm 2022…

Các nhóm lớn đang thủ tiền nhiều trước tết nên khả năng cao sẽ dồn tiền vào các em cơ bản này …hihi

Đầu tư hạ tầng là trọng điểm để phát triển kinh tếVN vì thật sự VN hạ tầng rất lạc hậu

VN vì sao bđs vẫn thịnh trong thời gian tới?

Các anh tạo lập đã đánh giá quá thấp cp bđs và bỏ quên các em bđs thời gian qua

Không phải ngẫu nhiên sóng lớn bds và bđs được bà con ủng hộ …việc gì cũng có nguyên nhân của nó cả !

Vì sao có xự xung đột lớn trên thị trường thời gian qua?

Xung đột thời gian qua không phải là từ một phía mà cõn từ phía các anh tạo lập nữa ! Nguyên nhân : các anh tạo lập quá say sóng bank, ck, thép mà bỏ quên dòng bđs !

2 Likes

Thấy bác tạo pic mà ko ai vào. Em thấy bác nói đúng đấy. Bác có nhận xét gì về CEO DIG hôm nay không. Em cảm giác bị chơi… xấu

1 Likes

2 em này vừa qua tăng nóng quá và nhóm BB đấu với nhóm các anh tạo lập, media …nên all in rơi lại nhanh ! Giờ phải xem RNAV của các em thế nào và điểm tạo đáy của đợt rơi này

Mình không quan tâm nhóm nào cả vì mình tự do không lệ thuộc ai cả ! Không hẳn cứ tổ chức , các nhà tạo lập hô là tốt và NĐT cá nhân hô là xấu , úp bô ! Nên có cách nhìn khách quan và công bằng cho mọi thành phần tham gia ttck

Các cp thép có nhiều em tăng x 10 hơn, phi vèo vèo và tổ chức , cá nhân cùng tham gia !

Bank cp nhiều thế, VĐL to thế mà nhiều em vào sóng phi x5, x7 với sự tham gia của tổ chức và nhỏ lẻ

KCN thì vốn ít hơn nhưng cũng phi tưng bừng với sự tham gia của các bên

Vậy thì tạo sao trong mắt các anh tạo lập hay media các em bđs “ không được phép” phi x n lần ??? Trong khi giá bđs tăng x n lần, thị giá cp bđs thì tạo hết đáy này đến đáy nọ và hạ tầng đang phát triển và sẽ phát triển cực kỳ rầm rộ do hạ tầng VN đến thời điểm hiện tại vẫn còn nghèo nàn?

Bds VN tăng bền bỉ theo việc phát triển hạ tầng nên giá các cp có quỹ đất ngon phù hợp tăng cũng là điều logic

Nlg bao lâu mới về lại đỉnh đây a!!!

1 Likes

Cp của các anh tổ chức đó bác ơi!
A lô để các anh ấy trả lời …hihi

Cổ phiếu hàng không “cất cánh” ngay trong phiên khai xuân, Vietnam Airlines và Vietjet Air đều tăng kịch trần

— Gộp bài viết, 1 phút trước, Bài cũ: 21 phút trước —

Mình trích vào đây để thấy “ sự khác thường của ttckvn “
Mình không chim lợn nhưng so sánh
Các em hàng không , du lịch là những em gánh hậu quả thiên nga đen nặng nề nhất và trong suốt hơn 2 năm dịch HVN và VHC chẳng giảm bao nhiêu mà giờ có tí là các anh lớn kéo ce ngay trong khi phải cõn rất lâu ngành hàng không mới bù đắp lại được những thiệt thòi

1 Likes