Các cổ phiếu hưởng lợi trong bối cảnh hiện tại

hi vọng các a bắt đầu ko làm NĐT thất vọng với sóng đầu tư công KSB PLC VLB :joy:

4 Likes

ĐÃ kéo đúng rồi đấy, cơ hội vẫn còn ở KSB VLB :joy:

3 Likes

HID vẫn cứ là ngon anh ơi :grinning:.

bọn cân MSN của quỹ ETF bắt đầu hành động, chờ CMSN2110 DIỄN kịch ace múc chưa :joy:

2 Likes

:joy:

1 Likes

các a chơi khôn thế nhỉ, nay mấy đội cân ETF kéo ghê quá :joy:
MSN ce ko nhỉ, cứ thế này oánhCW mới phê =))

3 Likes

Đầu tư 21.935 tỷ đồng xây 117,5 km cao tốc Khánh Hòa - Buôn Ma Thuột

Toàn bộ chi phí đầu tư Dự án cao tốc Khánh Hòa - Buôn Ma Thuột (giai đoạn 1) sẽ được huy động từ vốn đầu tư công và Chương trình phục hồi và phát triển kinh tế.

1 Likes
2 Likes

Khi thi công lớp móng mặt là cơ hội của PLC KSB VLB :smiley:

Theo Ban QLDA đường HCM, dự án có 7/11 gói thầu thi công xong nền đường và đang vào công tác thảm cấp phối đá dăm, bê tông nhựa lớp 1 đại trà.

3 Likes

https://baomoi.com/sat-thep-xi-mang-phi-ma-nha-thau-xay-dung-bo-cua-chay-lay-nguoi/c/42077804.epi

2 Likes

Sau PGI thành công rực rỡ, ace thích ngành bảo hiểm hãy tập trung VNR nhé, rồi đến lúc cũng đếm tiền như PGI :joy:

2 Likes

ĐẤY toàn view siêu cổ cho các bạn lúc giá rẻ :joy:

2 Likes

KSB mô hình 3 đáy cao dần chuẩn SGK quá, kéo thôi nào :joy:
REE nay đóng trên 74 nổ vol tầm quanh 800-1000K cũng kết thúc quá trình tích lũy cái quai cốc :dagger:

4 Likes

than đá tích lũy xong rồi, cổ EPS cao và PE rẻ nhất ngành than cứ HLC mà xúc nhé dưới 20 thoải mái xúc :joy:

5 Likes

lý do chọn REE đang cho thấy view tái tạo đúng hướng, khi đầu vào tăng cao nhiệt điện (khí, than )sẽ khó khăn :joy:

1 Likes

Tht múc dc ko bác

Vẫn ôm Ree chờ ngày nắng lên a ah :))

Anh Linh cho em xin vài nhận định về con TV2 với. Con đấy cũng NLTT

Bác cứ bảo con nào là nó tím ngắt, em lên VhC KSb rồi :heart_eyes:

bạn nhầm rồi, VHC ANV tớ chốt có nói rồi còn KSB nay có điểm mua :slight_smile:

2 Likes