Các nhóm BBs đang hăng máu...lùa gà!?

Tăng cường bơm thổi giá hàng lởm midcap penny vốn hoá nhỏ vì dễ làm giá, hòng lôi kéo F0 Fn vào hàng úp bô, nhưng BBs cũng dễ bị úp bô bởi chính các nhóm BBs khác và Fn, F0.

1 Likes

Chắc chủ pic đang ôm bank với thép nhỉ?

2 Likes

VN30 nhiều hàng tốt, covid làm ăn có lãi, nhưng ko có BBs có thể kéo lúc này. Các nhóm BBs vốn mỏng quay sang bơm thổi hàng rác hòng lùa F0. Nhiều con hàng lởm thua lỗ, mấy năm ko chia cổ tức giá tăng gấp mấy lần.
Nhưng thực tế ko ít F0, Fn kiếm đc cùng hàng rác khi BBs đánh lên đúng nhịp

1 Likes

Thôi bác ơi…cứ ngồi im mà uống bia đi bác…em biếu bác 10 thùngbia 333 em lấy từ tầu ROS…kính bác nào…

14 Likes

AMD nữa bác ơi

Hàng Q để đánh bạc thì chuẩn rồi cụ. Có hàng này mới mong kéo đc các con bạc F0,Fn đúng nghĩa.

Bác khoai sao lại bị lôi tuột sang pic này vậy? Theo đuôi bác nên tui cũng bị lôi theo :joy:

2 Likes

lại đánh bạc…đánh bạc mà bà con nhỏ lẻ làm 50% rồi…bác có cp nào kh đánh bạc mà tăng 50% sau 2 tuần alo em với

14 Likes

Xin lỗi có con K.A.C :grinning:

1 Likes

ôm bank chứng trật tự mà nhìn đi nhé

Em cũng điểm danh ở đây theo 2 bác :joy:

Các nhóm BBs rồi sẽ ấy ra máu. Index thế giới phập phù ntn mà Kéo hàng lởm khéo gãy cổ!!!

âm 20% bank rồi thì cắt lỗ đê

Nhiều media lá cả giật tít F0 đâu ra tiền nhiều quá!? Nhiều người hỏi sao F0 lại đẩy đc Hose lên 50k tỷ/phiên!? Thật ra tiền đấy không phải F0, Fn mà là BBs-F0, BBs-Fn đổ vốn vào đánh chứng kiếm ăn, thay vì chỉ sxkd. Đọc bctc một số công ty lớn nhỏ vừa qua đều thấy bỏ vốn lớn vào chứng cháo, kẻ đc người thua. Đó là lý do TTCK có nhiều mã nhỏ hàng rác tăng trần vừa qua, các “cổ phiếu đồng thuận tăng,giảm” để lôi kéo F0,Fn vào sòng
… để vặt dần. Mong là F0,Fn sớm úp bô lại nhóm BBs rồi quay sang blue, hàng tốt, bđs để ổn định VNi

Bây giờ còn quay sang bày cách đánh cho BBs nữa cơ à :v

Đã đến lúc bà con cho bọn BBs midcap peni hàng rác một vố đau chưa??? Kéo lên trong khi index thế giới phập phù thế này thì sợ són…