Cách đánh x2 tài sản mỗi năm

, , , , , , , , ,

Mai cổ về cắt lỗ đi em ah, vốn hóa gần 10k tỷ lãi bằng cái que tăm. Cắt xong em tất tay vào vietlot biết đâu sẽ nhân hàng chục hàng trăm lần tk.

Ai biết đánh thì mới dám tất tay tài sản vào 1 mã, đúng thì ăn sai thì cắt, quản lý vốn hiệu quả cuối năm x2
Đánh mà sợ sợ, bản thân thì ko dám đánh thấy ng khác đánh lại chê thì biết bao giờ mới x2 được bác
Thôi bác cứ ôm kèo vietlot của bác đi nhá

Bán sạch VIX giá ATC

1 Likes

mấy hôm nay cắt vix mấy % rồi bác

Đây nha bác

Nhẩy ra vào như vậy thì trụ đc bao lâu cậu bé ?

Như thần kinh luôn, mình lại đoán đúng em nó cắt đáy hôm nay. Em lên mạng kiếm khách kiểu này thì chết người ta

Đang dowtrend mà bác
bắt đáy vậy thì max ping rồi

Nay lại đua tất tay vix em trai.

NKG mua tất tay giá hiện tại 18.45 trở xuống

Cụt hết tay chưa cháu trai ?

nay đúng ra phải múc HDC lúc 13h33 mà con này nãy đặt lại hết room
nên múc tạm NKG
Cuối tuần tạo đáy 3
Nay chị em gồng gánh tt quá tuyệt vời

Chiều thứ 2 lại vỡ mồm, toàn đua xanh cắt đỏ. Thép con nào con nấy ảo tung chảo lòi mắt. Chia buồn với em ngáo nếu em đánh thật.

1 Likes

hàng về đã lãi NKG

3 ngày lãi hơn 1%
Bắt đúng đáy 3

Chú e ko biết đánh thì ráng mà học hỏi nhá, hạ cái tôi xuống, ko là khó tồn tại trên tt này lắm, hại người hại mình nữa :innocent:

Bán hết NKG giá ATC

Thằng như em mà cũng kêu anh học ah, học chú em thì anh kêu thằng cu nhà anh học mẫu giáo nó đánh còn hay hơn. Nói chung cũng thương những thằng như em vì anh lỡ lấy tiền của họ về làm toa lét nhà anh rồi.

Tôi show lệnh công khai
bác show như tôi đi rồi hãy nói chuyện ai hay hơn ai
Chứ người trong tối nói người ngoài sáng vậy nó vô nghĩa quá bác, vậy thì giang hồ ai nể bác chứ

1 Likes