" Cái " vận hành hay ...!

,

Nếu được e xin bác 1 Inbox ạ. Thanks bác nhiều

Anh Only ngủ chưa dậy hở tròi

2 Likes

Đợt này cổ đông IJC mà ăn được thép lại quay về mua hết CP của lái IJC thôi.

hơ hơ,sai sai,bạn ấy đánh bds mà

:rofl::rofl::rofl: anh em fo lấy hình bác only gưởi phục hồi ảnh thì ra mã thôi :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Các anh xin Pm làm gì nữa. Chịu khó xem ở trên tý, như bác only nói có chữ N ở đầu và chữ G ở cuối. rồi phối hơp cách bình luận là ra mã

NKG . Thép Nam kim .

5 Likes

Em xin mã penny á chị ui

Bác Only hé thêm chút nữa đi cho ae tham gia!

đúng rồi đó :grinning:

4 Likes

anh đây :smile:

thị trường này, đây mới chính là Thân cá

3 Likes

CP phân loại rõ ràng ,index sideway . Khúc nạc nhất của con cá đang được phô diễn, khúc này cho nhà đầu tư ít nhất 2 quý

1 Likes

người có vài trăm tỷ múc CP hay có sẵn vài triệu CP trong TK chẳng có ý nghĩa gì cả. Chẳng dọa được ai. Bay hết. Tiền nhiều như núi .

đúng Index không thể lên được nữa, nhưng đúng 1 vế . Vế 2 của nó là Phân hóa cổ phiếu mới đúng, Index giảm vẫn có CP ăn vài lần , thằng nào mạnh cứ tăng, yếu sinh lý cứ giảm

3 Likes

Múc har only nhé

Anh em nên quên nhìn chỉ số đoán nay tăng hay giảm đi, từ nay đến cuối năm chẳng có cú nào tăng giảm shock nữa, chọn hàng mà oánh

6 Likes

nổ box rồi nên thôi chơi ú tìm chút thôi.Không lại bảo lập Room lùa gà thì toi !

sáng tôi nói con NKG đấy :grin:

mua bán tại nhân, lãi đậm tại thiên :grin:

9 Likes

Giờ only thấy rồi : không có PR phân tích phân teo gì hết , penny còn chạy ầm ầm vài chục cây CE thì thôi cứ nhìn bảng điện mà đánh :grin:

4 Likes

:slightly_smiling_face:

SIêu LN; n.G
Siêu MA: IJC
Siêu dòng tiền: TCI
phải ko anh Only Vice Xuantoc.do :grin: