" Cái " vận hành hay ...!

,

@Vice thấy hàng đợt này bền chưa :laughing:

Bền bt có gì đâu mà sợ, giá thế giới còn tăng ầm ầm :))

Cứ tăng lên tây nó lại đái cho vào đầu, ko chơi hàng đại trà, đánh 1 con thôi cho lành :))

tây giờ nhìn đái ra máu, bán xong tiếc buốt lắm

Hàng quốc dân HPG thì nên có trong danh mục. NKG thì quán quân đợi LN quý 3 ra mới ngấm.

1 Likes

có duyên với HPG gê, ăn mấy vòng. Múc giá cao vẫn ăn.

1 Likes

Thôi, làm bạn với a Q thôi, tiền đâu mà múc HPG :laughing:

1 Likes

@onlyU9 a Q cùng a Vũ phật tử đẳng cấp thiệt :))

Nkg ngon hầy😀

1 Likes

nội tại doanh nghiệp HPG vẫn tăng trưởng ngon, cổ đông lâu dài thì cũng chỉ cần như thế là được

1 Likes

Đi ở ẩn cùng bác @Red_No đây, ko chém ngoài topic nữa kẻo lo việc bao đồng mệt người, có gì thì ib nghen, lúc nào rảnh thì chém :))

1 Likes

NKG liệu ra bctc có sụt như q2 ko nhỉ?

NKG sụt liệu có phi ác từ sau khi chia cổ tức ko :))

1 Likes

Sập chưa?? hết chỗ này đến chỗ kia hô sập!!! Nhục

cứ đu theo chủ thớt thì không chết hả bác?

Cái này mình ko dám chắc đâu nha, ae mua bán thì cũng nên tìm hiểu DN thật kĩ và những yếu tố xoay quanh DN đó, còn đó chỉ là những sự gợi ý, mua bán là do quyết định của bản thân tự xem xét nhé :smile:

2 Likes

Mỗi tuần tui mua 1 con duy nhất mà chưa lần nào khớp buồn lắm, dô xem mấy bác chém mấy cổ lãi nghìn tỉ

:smile: dạo này vắng tôi thấy buồn hả

1 Likes

Buồn thì thứ 2 chọn đại 1 con cp tốt mà thanh khoản thấp kéo ce 3 phiên cho xao động đi các bác. Vừa vui vừa giúp ae nhỏ lẻ.

HPG được áp thuế thu nhập doanh nghiệp rẻ hơn các doanh nghiệp khác. Thế giới ko rõ, nhưng so các doanh nghiệp trong nước đang áp thuế tndn 20% thì HPG chỉ phải nộp thuế tndn có 14% thôi.
Việc ưu đãi thuế tndn của HPG thể hiện sự hậu thuẫn của nhà nước.

1 Likes

đợt này Only chuẩn

Bác oly cho ý kiến về HAR…nghe đồn lên 10k ngay tháng 10/2021

7 Likes