Cám ơn A7

Hôm nay dạo quanh các diễn đàn chứng khoán, thấy chúng nó chửi A7 nhiều quá cũng xót. Trước giờ, toàn anh í động viên anh em, giờ là lúc anh em cùng gửi lời cảm ơn anh í, mỗi anh em 1 đôi lời. A7 đẹp trai!

Đây là topic chỉ để nói lời cảm ơn A7, những ý kiến tiêu cực lạc chủ đề thì kính đề nghị Mod xử lý.

34 Likes

Đừng láo. Mày mua cổ vì nhìn bảng điện. Còn tao mua cổ vì nhìn doanh nghiệp.

1 Likes

Lúc khó khăn 1 mình A7 chửi nhau với chim lơk

1 Likes

Quan điểm của em…cp lên xuống do lái…A7.0 cũng chỉ là nhà đầu tư…em luôn quý và tôn trọng tất cả…

14 Likes

Hô mạnh lên các anh, sáng có 4-500k cổ sàn, mà giờ 1m cổ chất sàn, thấy no hope quá :((

Vùng này, có tiền thì mua, hết tiền rồi thì xóa app. Còn lâu mới đạt đến giá để bán, quan tâm bảng điện làm gì

sang tuần hàng giải chấp của tai to hơi bị kinh đấy, đứt toàn tập

Cứ lai dai câu sàn DIG từ nay đến hết tháng 6 vì tiền rẻ chưa ra, đầu tư công thì chậm. Lấy ngắn nuôi dài! HAH, TAR và MIG nuôi DIG và CEO .Haha

2 Likes

Thằng này bị A500-493 tây não rồi…

Đội ơn A7 hô DIG từ 130 về 35, hô L14 từ 480 về 120, nhờ A7 mà bao người có cơ hội bỏ món cờ bạc này sớm, dứt khoát ra đi không bao giờ ngoảnh đầu lại, nhờ A7 mà xã hội có thêm nhân lực lao động chứ không cứ ngồi cafe chém gió thành triệu phú hết thì ai làm.

5 Likes

Vẫn trước sau như một, luôn tôn trọng sự tử tế của A7. Cảm ơn anh, A7!

1 Likes

E cũng cám ơn A7, nhờ A7 mà em biết học thêm vĩ mô để kết hợp vào kiến thức phân tích.

1 Likes

Cảm ơn A7
Vì A7 đã vẽ ra viễn cảnh giàu sang phú quý, siêu xe biệt phủ, trăm tỷ nghìn tỷ làm mờ mắt biết bao người. Từ những đôi vợ chồng chăm chỉ làm ăn nghe theo A7 bán hết nhà cửa all in giờ vợ chồng cãi nhau, ly dị. Từ những bé sinh viên tiết kiệm vài chục triệu nghe theo A7 rồi mất hết vốn vào đời.
Cảm ơn A7 với những lối tư duy đi vào lòng đất. 1. Định giá công ty cứ lấy quỹ đất x giá đất 2. Lạm phát cầm tiền là ngu, phải đi “tích sản”, phải nghe lời A7 múc húc xúc ko nghèo đừng đổ tại số, múc liên tục từ lúc DIG 120 CEO 90 đến giờ.
Cảm ơn A7 vì nhiều người sợ lạm phát 1 năm 7% trú ẩn cổ đất đợi cơn sóng thần mà A7 đã hô liên tục từ 2017 đến giờ và sóng 5 Elliot của Tuyền Chivas đệ A7 mà giờ mỗi ngày tài khoản bị bào thêm 7%.
Cảm ơn A7 vì tầm nhìn dài hạn 5 năm nhưng ngày nào cũng phải lên hô nhỏ lẻ múc. 5 năm, 10 năm rồi sẽ về bờ thôi nhỉ. 10 năm ko được thì 20 năm, 50 năm,… đời bố ko về bờ được thì đời con thay bố. Ai bán cũng là thiển cận, là bọn T+ hết, chỉ có A7 và fan là những nhà đầu tư đích thật, chờ được 5 10 15 20 năm để về bờ. Đời người được mấy cái 10 năm?
Cảm ơn A7 vì đã thu phí vỏn vẹn có 170 triệu mỗi em, chi phí quá rẻ để lên đại gia triệu phú đô la.
Cảm ơn A7 đã đào tạo ra một lớp đệ tử ko chịu tư duy mà ham chửi hộ, khóc hộ thầy. Ai mà ý kiến trái với thầy là bọn nó vào cắn hết. 5 năm sau nếu vẫn chưa về bờ em mạnh dạn khuyến nghị mở dịch vụ khóc mướn, chửi mướn sẽ nhanh về bờ hơn đó ạ.

18 Likes

Cám ơn A7 đã chửi dòng phân dữ dội , để nhờ vào đó em all in dòng phân cả năm nay và “hậu quả” là giờ cứ phải nhìn anh em bds xanh lơ trong khi mình hoài xanh lá, một lần nữa em xin cám ơn A7 vì đã giúp em nhận ra chân lý !!!

2 Likes

Cái mày nhìn chỉ là tiền. Còn cái anh nhìn là tầm. Nên cái thằng như mày, khi đang tạm mất tiền chỉ biết có chửi bới.

1 Likes

Mấy thằng tư duy ăn phân, thì cũng sớm đến ngày sẽ phải ăn mứt thôi.

2 Likes

Mày tầm nhìn theo ngày, theo tháng, thì đừng lấy nó làm thước đo để đánh giá những người có tầm nhìn theo đơn vị năm.

Haiz…thấy ngôn từ thù hằn có vẻ cay cú nhiều quá, chắc đu từ 120 rồi…
Khổng Tử có câu “đến cứt mà còn chê thì chịu” …
Cần gì biết ăn cái gì, tao chỉ biết ở thời điểm này, mỗi sáng mở mắt ra t không biết phải làm gì tiếp theo, du lịch , ăn chơi nhiều quá rồi đâm ra chán m ạ… Còn m, đu đỉnh từ bao nhiêu và khi nào về bờ mang tiền cho vợ con vui đây ? Hay ngày nào cũng cãi nhau mặt nặng mày nhẹ vậy …
Thôi cố gắng lên nhé, thương lắm ! …

Tây não… cái giỏi của A500-493 là tay nao giỏi…

A7 là theng ngu nhất. Lấy tiền người nghèo cho người giàu. Lấy tiền nhỏ lẻ cho Himlam, Thiên Tân,…

2 Likes