Cẩn thận

Thị trường hiện tại tiệm cận vùng 1300
Xung lực yếu dần nên anh em cẩn thận nhé

4 Likes

Anh em có gì phản biện cứ phản vào nhé

1 Likes

Mình hôm qua đã có viết bài rồi. Mà chắc do ngắn quá đưa có 2 cái ảnh nên bị xóa. Nay viết lại

Ok cảm ơn cụ

1 Likes

Về căn bản là thị trường này ai cũng xác định yếu rồi. Còn xu hướng cụ thể thì chắc không ai dám tuyên bố chắc chắn.

2 Likes

Vượt đỉnh mình nghĩ là khó. Nhưng khủng hoảng cũng không phải. Sẽ là những sóng ngắn thay phiên. Nên phải hết sức tĩnh táo. Tránh fomo sai lúc

Thành khoản lèo tèo vậy chưa Upbo được đâu

khả năng giảm rất cao

1 Likes

quan trọng ngày mai vẫn giữ vùng giá xung quanh 1k3 thì tuần sau sẽ khởi sắc để tiến

Cũng may bài này không bị xoá

Đứt nhé

Không đứt rồi. Khả năng khi nào anh em yên tâm vào hàng nó mới đứt

Mình lãi 2 vòng rồi bác ạ. Mình có 1 topic ngày 10 11 ấy

Thanks bác. Mình nghĩ downtrend còn dài chưa vào được đâu nên cứ cầm tiền thôi.

Vào thì có điểm vào đấy cứ follow sẽ báo sau. Bạn vào xem thông tin cá nhân và web mình là biết. Mình không chém bừa đâu
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ nhé

1 Likes

Kỳ vọng gì đó đã xong rồi, giờ có tin tốt thì cũng canh mà chạy. …bọn tay to căng bụng rồi, chúng nó ỉa là lụt cả đám đấy.

1 Likes

Chỉnh để vượt 1300 thôi, có gì đâu! Chỉnh lùi củng cố đảo trend thế này thì vượt 1300 sẽ bền vững sau đó, ko tăng gấp, ko tăng shock để ko thể có chuyện vượt 1300 sau đó là úp bô và đổ bô. Vnindex chỉnh lành mạnh theo đúng qui luật thôi!

Đang sideway hấp thụ tốt mà bác. Tui nghĩ thị trường đang tiến triển tốt đấy chứ. Dự đoán tuần sau vượt 1300 thôi

Giờ mà còn mua mới thì tôi cũng chịu