Căng quá ! Các ae bơi hết vào đây ko là bỏ mạng sạch

Muốn biết Ta là ai thì mai qua 13 Lò Đúc, Ta mời đệ bát phở Thìn. Chứ chửi nhau với đệ nó mất hay. Ta ko chê Dig Ceo là xấu nhưng tại sao lại phải từ 9x đè về 6x để làm gì vậy?

Bộ trưởng Trần Hồng Hà: ‘Lướt sóng đất đai nay mua mai bán, phải đánh thuế cao hơn’ - Tuổi Trẻ Online (tuoitre.vn)
Bất động sản Việt Nam mà ko cho đầu cơ là về máng hết, giá bất động sản so với thu nhập bình quân đang quá cao

Thằng Đệ ngoan của A! Khi nào DIG về 6x vậy? Nói A cái coi, đúng A thưởng thằng Đệ ngoan.

1 Likes

Ơ sao lại chửi thầy rồi.trước gọi thầy tử tế lắm mà.đúng loại ăn cháo đái bát.giống dog

2 Likes

Mày chơi chứng khoán mà cứ phân tích kỹ thuật như bọn brocker vậy,doanh nghiệp thì không phân tích đi phân tích cái biểu đồ.Cái ngu của mày nó thể hiện vậy bảo sao cả đời mày và con mày bị Tư Mã Ý nó cướp hết.Đổi tên đi cho bớt Ngu cu nhé!

dfgrrrrrrrr
vđffffffff
Không biết có phải là Bác A7 không, dạo này mạo danh nhiều ghê

nhìn giọng văn là biết nó mạo danh rồi

Nếu nó lởm thật thì làm gì có nhiều cl với mạo danh rồi chống phá như thế., càng yên tâm nắm giữ

Thôi thôi ông im cm mồm ông lại, chỉ đc cái ba hoa chứ đếu được đết cm gì, ông lùa gà FLC giá 2x đã về bờ chưa. Tao ghét nhất là mấy thằng nói đạo lý, im mồm và biến khỏi pic A7 dùm tao cái.

6 Likes

Ông nói FLC trước tết ko lời thì sẽ rời diễn đàn F247, ông đã thực hiện lời hứa chưa, hay chỉ sủa mõm.

3 Likes

thằng hèn này trước thề ko xuất hiện sau khi bợ đít thằng lừa quyết còi :slight_smile: tự trọng đi cu

1 Likes

Các bác chửi nhau làm gì. Cứ để thời gian chứng minh xem DIG có về 6X, CEO về 5X hay ko. Nếu về thật thì họ nói đúng. Ta phải cảm ơn. Nếu ko về mốc đó, thì chửi sau cũng được. Lo gì

Tài Nguyễn, Jessiliver mó chốt lời rồi bỏ thầy đi rồi, trước còn đòi hold đến chết cùng thầy. Chắc tại thầy úp bô cứt nhiều tài nó chán

Tai nguyen đâu r

Hảo hán. Kẻ thức thời mới là trang tuấn kiệt, anh hùng trong thiên hạ chỉ có đệ và Ta

1 Likes

Giữ gìn sức khỏe em nhé

Còn có sức mà sủa nha

Thương em quá cơ

1 Likes

Gâu gâu gâu gâu

1 Likes

Em ko dám nhận là anh hùng. Nhưng em có cảm nhận lời bác nói đúng. Cổ phiếu muốn lên phải gom đủ. Muốn gom đủ mà có lời thì phải đạp sâu

Đúng đó. :laughing:

Cũng cổ đất đấy nhưng mà trót vào VHM =(((