Căng quá ! Các ae bơi hết vào đây ko là bỏ mạng sạch

A7 có dám giữ cho Dig ko thủng 8x, Ceo ko thủng 6x ko. Hay lại bắt tay với lái đè để vớt lại hàng với giá rẻ rồi

Cổ của thầy A7 mà nhiều chim lợn vào hót thế này thì còn lên nhiều lắm vì nó tuyệt ngon. Haha nếu hết chim lợn thì lại phải té à. Haha

oẳng vừa thôi ku, a tưởng mài thế nào chứ cũng anh hùng bàn phím :grin:

2 Likes

Capture
Thông báo mới nhất từ thầy A7 nhé bà con

Sáng nào Ta cũng ăn phở Thìn ở 13 Lò Đúc. Hẹn cả cái pic này éo thằng nào dám ra gặp Ta. Nổ thì to lắm

oẳng to lên e, giọng kiểu này ko có chút sát thương :grin:

1 Likes

cứ có tiếng hot của chim lợn là a vui rồi… tào a man, tuyen9x… líu lo hoài cơ mà a thích… khà khà

1 Likes

Chào bác Bô , lâu lắm mới gặp bác , sao hôm nay lại có hứng thú sang ĐPQ chúng tôi vậy?

2 Likes

Haha nóng giận là mất khôn rồi. Có giỏi thì đừng để Dig thủng 8x, đến lúc đấy huynh đệ nó cười cho đấy

Cổ tốt thì cầu mới vào, không phải ai cũng lôi kéo được đâu :)) dần dần giá thị trường sẽ phản ánh giá trị doanh nghiệp. Nếu doanh nghiệp xấu chủ dn chủ yếu bán giấy lấy tiền của nhà đầu tư thì rồi giá cp cũng về máng lợn thôi

Blue dòng BDS là mã nào vậy? VIC? VHM? Mã nào đã về đỉnh, vượt đỉnh?
Thế nào là cổ phiếu hạng xoàng?
Công ty tốt, có tài sản tốt từ từ nó khắc lên chứ chả ông 7 ông 8 nào điều khiển đc.
Làm gì có cổ nào tăng mãi, ngày nào cũng tăng??? Nó có tăng, có giảm có tích lũy nhưng dài hạn tốt thì nó tăng, có thế thôi.

2 Likes

thôi a ơi a lo con FLC hay HAR của a đi, pic A7 thì để A7 yên

Nó sang để câu khách bác ơi. Loại dốt nát phím con nào ra hồn đâu. Kaka

Thầy vô địch :))) kể tối nay thầy lên nói chuyện với ae chút thì vui nay anh Công Tuyền tổ chức

Anh em ôm chặt,bán rẻ bọn nó gom đến giá cao nó xả vào đầu anh em,ẳng tiếp lặp lại.cuối tháng 3,đầu t4 bọn nó ẳng càng hăng do tiền sắp bơm tháo cống đó.kkk. :laughing:

1 Likes

Tôi nói với bác bô thế này

Anh em ở đấy không ai muốn chửi nhau cả những bác xem một số bác cứ vào chửi và hồ hào Cổ DIG CEO rồi úp bô lùa Gà

Nên anh em mới phải như vậy chứ có ai muốm đâu

2 Likes

Toàn bọn bần nông, các địa chủ chấp tất

thôi a ơi cút dùm a ơi , mồm khen cổ tốt nhưng lại bảo hạng xoàng, thế FLC vs HAR của a đu đỉnh tới đâu rồi a ?? bớt đi lùa gà

2 Likes

Mới đọc mấy dòng đầu là thấy ông éo hiểu bik j về vĩ mô rồi, ông bik bao nhiêu nghiệp vụ của NHNN làm tăng cung tiền??? đâu phải chỉ có tăng trưởng tín dụng mới làm tăng cung tiền. Lấy đâu ra cái luận điệu là cung tín dụng phải bằng cung tiền vây. Chim lợn thì cũng phải chim logic tí ông êi.

1 Likes

Thị trường bây giờ thì anh em ai cũng biết rồi

Rất khó đoán vì nó chưa rõ ràng lìn xình
Anh em đôi lúc có những lời lẽ quá khích

Anh em ai chơi mà không muốn có lãi thị trường đi lên , cái chính là một số anh em nói những lời lẽ không hay nên anh em lại đáp trả

Cũng chỉ khổ những anh em nào lỡ có vào nó ở đỉnh , nhưng rồi nó sẽ về lại thôi

Cái chính nữa ai cũng có cách chơi riêng của mình nếu có ăn rồi thì im ỉm mà ăn

Rồi ăn xong lên chim lợn đạp vào miếng ăn của mình

Sống sâu tĩnh lặng , lúa chín cúi đầu

4 Likes