Căng quá ! Các ae bơi hết vào đây ko là bỏ mạng sạch

thôi im đi, vào càng nói càng bị chửi mà cứ thích, chờ đến cuối năm lúc dig x2 x3 thì xem bạn còn hiện hồn về nói úp bô nữa k nhé, cái lúc cổ phiếu tích lũy đi ngàng sửa nhiều làm j, ai mua là quyền của họ họ mua có dùng đến tiền nhà bạn đéo đâu mà cứ suốt ngày chim lợn,

Ấy thế mà bất kỳ đại gia nào đều có nhà ở nơi cần phải xem điều kiện mua bán ra sao, thuế phí thế nào…họ đều không bằng các anh trùm cổ đất …hahaha

mày còn vụ 1 tỷ đấy, ở đó mà hô hào

có cái kẹc 5x , cả phiên bị mang hàng trong kho ra kê bán trần để dọa khỉ … ko có thì hở tí nào ra húp hết mịa rồi :)))

giàu hay nghèo cuối cùng cũng vào hòm, khi đó không biết mang theo bao nhiêu ha đất anh nhở!

Hôm trước mày nói về 6x hôm này mà

Đơn giản. Thời phong kiến, người giàu gọi là địa chủ, bao nhiêu người ganh gét. Thời nay, người giàu gọi bằng đại gia bđs, nhẹ nhàng hơn. Kkk

1 Likes

Bố thằng hâm, gà đi cãi nước sôi

Thầy lại giật tít câu like , dân chúng nó sống nhăn răng j mà bỏ mạng

Giữ lâu dài thì ngon cái đấy ko phải bàn nhưng đừng chơi bài lướt trên những đồng tiền xương máu của các huynh đệ theo mình. Mồm hô, tay nhấn bán xong về 6x lại làm vòng mới à

1 Likes

A7 bậc thầy úp bô sàn chứng khoán việt nam. Thiên thời bằng mồm

1 Likes

Thằng nào thích nhảy nhót t+ chết kệ bố nó
Còn cầm lâu dài có lí do gì chửi kk

Em f0 có cách nào được theo thầy học không ạ

Thầy hô hào éo j lắm , hô lắm cũng có tăng éo đâu
Có j mới mẻ thì lôi ra , suốt ngày nhai đi nhai lại

Khoá học 170tr nhận về 7 chữ cái và 2 số , tính ra gần 20tr/1 chữ (L14, DIG, CEO)

Hiền đệ là F0 nên Ta tặng luôn 9 chữ số đấy ko phải đóng tiền học phí cho A7 nữa

Thầy đã nói rồi phần dư nó chui vào đất hết mà nhiều người cố tình không hiểu. Một điều đơn giản thế mà cũng cãi bó tay. Haha vĩ mô em chưa thấy ai giỏi hơn thầy A7.

Phí bảo trì là việc chung, nhìn các chung cư cũ nát không dc bảo trì thì biết. Nó là bảo trì cho chính tài sản của mình.

Múc, húc, xúc

1 Likes