Căng quá ! Các ae bơi hết vào đây ko là bỏ mạng sạch

Chê cho ae giác ngộ. Ko lại bị úp bô, rồi cắt rồi lại bị úp bô. Quanh quẩn xong còn cái nịt

Thế lũ Chim Lợn có bớt lại không bác? Nên phải chửi thôi đúng không

2 Likes

múc

sao mấy nay người ta chốt cổ đất nhiều quá vậy thầy ơi.? :((

Đọc lại cái tiêu đề Topic đi rồi hãy lên tiếng.

Toàn nick mới lập lên chim lợn

Tôi thấy ông lên video ăn nói cũng đâu đến nỗi mà nói ở đây có vẻ như văn hoá lớp 1 vậy nhỉ. Tôi không coi thường khả năng mị dân của ông, trái lại còn có phần khâm phục. Nhưng nghe ông nói thế này thì tôi thực sự coi thường. Xin chia buồn với ông nhé, cách ăn nói này đã lấy đi hết uy tín của ông rồi. Nhìn mấy mã của ông đi, nó phản ánh hết rồi đó. Hãy cầu cho nó dậm chân ở đây thôi, k đi xuống là may cho ông. Chứ h mà nó xuống nữa chắc ông k dám ra đường đâu. Còn lên ư, mơ đi. Thanh khoản lèo tèo. Ai mua nữa đâu.

1 Likes

Cmt này 100% bác là con Chim Lợn rồi , Lại phải chửi nhau với bác thôi

=))))) thanh khoản lèo tèo là ko ai mua nữa =))))))))) cho cười nhẹ cái nhé

Ô định giá đi xem nó là bao nhiêu để A e trên này độ với ô nào?

Chim lợn này có vẻ lịch sự đấy.chờ xem nó lịch sự đến khi nào

1 Likes

Đỏ rồi kia. Hoho

Oke bác kaka anh mình vẫn tiếp chiêu hết sức mà

1 Likes

Sáng xanh thanh khoản lèo tèo. Đỏ phát thanh khoản đột biến ngay. Ae cứ chiêm nghiệm xem đó là xấu hay tốt nhé

Định giá đi kìa Ô này ko giám à?

Lại là Quý à Quý =))) về góc chuồng sủa đi ku kkk

1 Likes

Trình nùn nùn thì đi chỗ khác chơi đi, vào chọc ngoáy vô duyên bỏ mẹ

Nghe thầy chửi mấy thằng xàm đã quá kkk

1 Likes

khi nào chim lợn còn bay thì còn cơm :v

Tùy tầm tư duy mà chọn mua hay không thôi, k có bạn thì cổ nó vẫn chạy đều đều, he
còn vấn đề là 2 cá nhân độc lập, bác Tuấn chả có thời gian đi tìm bài của bạn đăng để chửi đâu, chỉ bạn rảnh quá vào đây phát biểu thôi, biết khác nhau ở đâu không. Đấy là sức ảnh hưởng đấy, bạn nhắn chửi chắc j ổng đã thèm rep để chửi lại =))), mình là con tép đừng nghĩ là cgi to tát lắm, người ta cười cho, giả sử bạn đầu tư thì mua được bao nhiêu cổ, được nổi 20k cổ k? 20k vẫn quá bé nhé, =))) chúc bạn sớm có tư duy đúng đắn

1 Likes