Căng quá ! Các ae bơi hết vào đây ko là bỏ mạng sạch

CEO có quay đầu ko các bác? Em đang đợi tàu ở ga 5X

Bds xanh lè. Mà 3 con hàng đỏ quạch kìa. Lời nói hết giá trị rồi.

Bds xanh mà hàng cụ nó cứ đỏ mới đẹp nhể

Ối. Đỏ quá. Đỏ đẹp quá

Thì ra là bạn chọn cái chết :))

Thằng ôn con này mới đầu ra cái vẻ F0 ngây thơ tử tế cuối cùng cũng hiện hồn thành con chim lợn. Mày xứng đáng ăn chửi chưa để ae còn chửi?

1 Likes

Những ai k có nắm cổ của A7 mà vào pic A7 đều là chim lợn hết.cứ chửi nhiệt tình thôi

1 Likes

Không có tiền xúc đất thì mua cổ đất thôi . Chứ đừng để đến lúc lại nói câu giá gặp đc A7 sớm hơn !!!

1 Likes

Đỏ thì chả cay, cay thì đương nhiên k giữ được bình tĩnh là phải rồi. Giờ thì hiểu tại sao đội này hay chửi bậy rồi

Nếu có kho tên lửa nga thì tao phải bắn vào con chim này gấp ngàn lần cơ số đạn hết năm 2100

Đỏ nên cay hả. Cứ bình tĩnh. Hoặc có chửi thì chửi cái ng đã lùa gà ý. Chứ chửi cổ khác làm gì. Nó không tác dụng

Đỏ nên cả đội cay là phải rồi. Tớ hiểu và không trách.

2 hôm xanh thấy im im, nay đỏ phát ở đâu xổng ra 1 đống thế này :rofl:

1 Likes

Bớt bớt lo tiền của người khác đi Lanhthuy, tăng 10 lần, giảm 1% có bác lo dùm thấy sao sao á. Bác có phản biện gì hay về cổ phiếu, đầu tư thì đem ra nói, còn không thì đừng lo cho túi tiền của tôi nha.

1 Likes

Thôi. Trót đỏ rồi thì cứ ngậm ngùi mà gặm nhấm nhá. Tớ out đây. Chúc ace sớm giác ngộ

A e để lũ chim lợn này sủa mình bắn từng con kaka vui quá

2 Likes

Chẳng biết tôi suy nghĩ đúng hay không. Nhưng thấy buổi sáng Xanh thì thanh khoản ít, đỏ phát thanh khoản ầm ầm. Như kiểu lái ép xuống để Tây lông nhảy vào mua Quỹ. Mua đủ chắc phi mút chỉ

Tất cả huynh đệ cứ bình tĩnh để lái đè lấy hàng xong thì mới kéo lên được. Chúng Ta cứ chờ Dig về 6x, Ceo 5x rồi mua cùng lái. Nhịp này sẽ kéo vượt đỉnh cũ

1 Likes

Bố khỉ, mày lướt được mà giá tăng 10 lần thì mày vô lướt mấy con hàng của tao đang cầm hộ tao phát

1 Likes

Mấy nhà đầu tư nhát gan nghe hơi hướng ông này dọa tý là tỏ ra khôn hơn người bỏ chạy trước nhưng không khéo mai kia lại kêu biết thế -không xứng đáng là học trò Thầy A7