Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

M bán nhà vào theo thầy rồi. Mới bán được mấy hôm

1 Likes

Em ita tiền có đc gần chục nghìn thôi nhưng đã là may mắn hơn nhiều người rồi

a7 giúp Fo nhỏ lẻ tránh bị up bô bank thép ak😍

2 Likes

Sau nhiều ngày hô Bank thép dụ dỗ lùa gà thì có lẽ các Chiên za, tự doanh đã thoát đc 1 lượng hàng và ôm đống tiền mất giá. Nên đang cố chim :pig: ae để gôm hàng trú ẩn. Nào là phân tích DIG 36k CEO 50k. Định giá quá dữ, nghe các a chim :pig: thì chỉ có ra đê hoặc nhảy lầu.

1 Likes

AE CHÚ Ý KINH NGHIỆM ÔM CỔ ĐẤT THỜI BƠM TIỀN. KHÔNG HIỂU SẼ HỐI TIẾC CẢ CUÔC ĐỜI.

Lịch sử phải hàng chục năm mới có một chu kì bơm tiền . Và như chu kì này bơm cực khủng mà quỹ đất lại khan hiếm khủng hoảng thiếu lại cộng thêm thập kỉ bùng nổ oto cầu đất ven vô tận, 3 Thiên thời hội tụ kép mũ 3, có lẽ phải cả trăm năm mới gặp. Có thể đây là cơ hội tốt nhất trong cuộc đời các ae. Nhưng nếu ko nhận diện được ae sẽ ko đủ niềm tin đi hết con đường, chỉ ăn đc ba xu tiền lẻ trong hành trình dài vô tận thì cả đời ae sẽ tiếc nuối .

Chu kì 2007 chỉ 1 thiên thời đã có siêu cổ đất đạt 2.500.000 là SJS. Giá trị đồng tiền 2.5tr 2007 phải tương đương 25 triệu hiện tại . Khi đó 10k cổ phiếu SJS đổi đc 20 căn liền kề 87m2 đã xây thô tại Hồ văn quán Hà đông hà nội. Hoặc 25 con mercedes E240. Hoặc 1.800.000 USD…

Những ae chưa đủ trải nghiệm lịch sử sẽ luôn bị thiếu tầm nhìn, họ ko dễ tin vào sự thần thánh của cổ Vua khi lên ngôi. Họ ko hình dung đc hàng chục triệu tỷ ngoài xã hội run rẩy vì lo mất giá sẽ nhảy ào ào vào cướp cổ đất trú ẩn. Phải trải nghiệm và lì lợm như trâu như bò, phải gồng lãi đến mức điên loạn vì tiền đè ko thở nổi, thậm chí có thể phải chịu đựng các cú xóc ko để rụng hàng, phải bịt tai kệ mẹ chim lợn nó hót, kệ mẹ media nó dọa, kệ mẹ các chiên za ,chiên ngô, chiên khoai …hô chốt hô bán…thì mới có thể ăn trọn mâm cỗ đầy, bởi bán rẻ nó bay cao sẽ bị khớp tâm lí ko dám mua lại , thế là chứ nhìn cổ phi vạn dặm còn mình ôm mớ tiền lẻ mất giá hàng ngày, bọn ôm cổ đất giàu hơn trúng vé số. Sự hối hận, sự nuối tiếc, những tiếng nấc tiếng thở dài vì mất hàng, những tiếng rên la xé lòng đau nhói tận con tim…

Đó là đại sóng thần trăm năm ! Tầm nhìn sẽ quyết định số phận các ae

Theo A7 (nhà đầu tư 1970) .

1 Likes

Tổ chức, tự doanh gom ròng BĐS

2 Likes

Vậy tụi nó lại ủn đít mình lên hả các cụ😁

Máu của F0 đã bị bọn cty chứng khoán và tự doanh hút nhiều rồi về cơi A7 thôi

Sóng mới chỉ ở chân sẽ đua nhau chen trúc bẹo ruột để cướp đấy cụ

đúng rồi đấy bác

Cổ bđs giá thấp như XMC có vào được ko các bác???

Lỡ tàu DIG CEO L14 tiền ít thì thứ 2 chỉ có múc hết CII FCN sửa sai thôi

2 Likes

Chim lợn nhiều để mua vì đầu tuần tới nhiều tin hỗ trợ BĐS: THM đã nộp hơn 11K tỷ + 600 tỷ cọc đủ 50%, tin QH thông qua sửa luật đầu tư BĐS, …

Hoành tráng quá bác

Cảm ơn bác cho a e hiểu nắm giữ và chào đón a e lên tầu CEO

1 Likes

Hình ảnh anh em ôm bds vài tháng qua

1 Likes

bài cụ viết phải nói vừa sâu cay, châm biếm lại logic, , mà ngôn từ thì đọc xong cười phọt cả chân trâu trà sữa :laughing:
mà viết đúng lịch sử, năm xưa cổ đất, cổ khoáng sản, cổ khu công nghiệp là cổ vua, nêu ai trải qua lịch sử cách đây 15 năm đều biết, phi CE cả tháng :grinning_face_with_smiling_eyes:

36 Likes

Em đọc BCTC, em đọc doanh nghiệp, em đọc broker hô, em đọc Cty CK khuyến nghị, các room hô bank và thép kết quả em banh xác. Lời dc 5-10% lỗ thì 10-20%.
Em cần Dig + Ceo nó phí không ngừng nghỉ, a A7 nói đúng khi nào bọn Media, lều báo, chim lợn hô sập nó còn tăng. Còn nghi ngờ nó còn phi.
Hiện trạng giờ ai cũng biết BDS đang tăng, sẽ tăng và còn tăng nữa.

2 Likes

Đạp tan mọi dự luận, cưỡi lên con sóng lớn, đánh đổ mọi thành trì, đưa A7 trở thành bậc cửu ngũ chí tôn giới đầu tư chứng khoán Việt Nam, ae nở mày nở mặt, gia đình dòng họ được nhờ. :purple_heart: :purple_heart:

6 Likes

THM đã nộp hơn 11K tỷ + 588 tỷ cọc =50% tiền đấu giá. Như vậy nộp trước hạn 25 ngày(hạn 30 ngày từ ngày ra thông báo 06/01/2022). 50% còn lại theo thông báo nộp trước 6/4/2022.

Nên nhớ sau THM là Vin, Techcom, Masan,…THM sẽ đấu tiếp đất Thủ Thiêm đợt tới.

15 Likes