Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Ceo ngày mai mở ra là tím kỹ

1 Likes

tiêu chí của thầy cầm dài hạn hold đến vài năm, nghe broker chốt chúng nó ăn phí thuế+ hút máu. nên F0 mới vào thị trường toàn có câu chốt lãi không bao giờ sai, hỏng hết tư duy đầu tư. wbuffet cũng khuyên các nhà đầu tư đầu tư dài hạn hold cổ phiếu vài năm để trở nên giàu có và thành công.

3 Likes

Thế thì có ai định giá được Long Tân Của DIG ko ? :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Chờ tin vui sáng mai cụ nhé

xúc múc húc ! mai đăng ký 50k nữa

Có bác nào tin báo vụ THM Ko, cho ae biết với

Bật mí thêm cho bác nào chưa biết, em ruột Chủ tịch CEO hiện là Hiệu trưởng ĐH Luật :v anh kinh doanh, em chính trị, chạy đâu cho hết nắng :smiley:

1 Likes

Tin ở đâu bác?

Vẫn nhớ cái thời kỳ tranh nhau xếp hàng vào thang máy Vincom Bà Triệu, viết được tờ phiếu lệnh thả vào bàn NV nhập lệnh, khớp được là có tiền.
Chục năm sau lại chen nhau đặt lệnh trước bất chấp giá để có được L14, QCG bác @onlyU9 nhỉ :smiley:

Chim tiếp đi, hót tiếp đi chim. Bao giờ chim khản cổ biến thành bìm bịp thì đó là lúc các a đổ bô vào đầu chim :))

Thấy bài viết hay, thay lời muốn nói! :+1:

3 Likes

Nghe tiếng lòng chim lợn thản thiết quá :slight_smile:

sắp tết rồi có lời thì chốt thôi ăn tết cho ngon

CEO Vân Đồn: Con đường tơ lụa ven biển, đẹp miễn chê

Tổ chức, tự doanh âm thầm ôm dòng BĐS

5 Likes

Ae trông cậy bào thầy, cùng thầy ủn đít CEO sang tuần cán mốc 120

2 Likes

CEO phá tung mốc kháng cự 200 trc Tết âm lịch 2022!!! Toàn thể ae xung phong !!!

2 Likes

Hưởng ứng hiệu triệu của A7: Sát thát!

Mấy thanh niên hô hào chốt Tết mãi nhỉ. Tết tầm 1,2 tuần. Thiếu quá bán 1,200 CEO hay DIG là đủ rồi. Bán xong ra Tết lại kêu ca, khóc lóc, tiếc r lại trở thành CL :))))))

2 Likes

Tết e om 3 cây, đánh chắn xóc đĩa được bao nhiêu mua hết CEO L14 được Ko Thầy kk

Bọn công ty chứng khoán kg có tầm nhìn, và muốn ăn phí giao dịch nên lời 5-10% kêu bán ngay, mua bán liên tục để thu phí. Nghe theo nó nghèo suốt đời.

1 Likes