Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

bọn khuyến nghị lùa gà. chứ nếu mua được ăn. nó về đóng cửa bảo anh em họ hàng rồi. bọn ấy ngu

1 Likes

Ko sai ko bỏ tiền thao túng, chỉ rõ đường đi của dòng tiền và cổ đất thì nhà đầu tư hợp sức mua tự đẩy giá cp thì làm gì được A7
Ông nghĩ chính quyền họ chưa xem xét hả, bọn bank, ck… toàn tay to nó chịu để A7 lộng hành ko đúng hả? Chẳng qua cũng soi nhưng ko có dấu hiệu thao túng nên chẳng làm gì được thôi , đành ngậm đắng nuốt cay đấy!

3 Likes

Tích tiểu thành đại. Em vừa xoay được 200tr. Mai vào nốt CEO :))

2 Likes

A7 cho e hỏi ngu tí: nếu giá cổ phiếu lên 4 con số thì hạ tầng đã đáp ứng được chưa ạ?
Hiện nay cột giá chỉ đủ hiển thị 4 chữ số. Nếu giá cổ phiếu lên tiền triệu mà bước giá vẫn là 100đ thì cần chỗ cho 5 chữ số lận

sẽ phải có chia tách.

Chuẩn k cần chỉnh

hình ảnh

1 Likes

Cụ kg hiểu vấn đề rồi. Vấn đề là giá cổ phiếu tăng lên tiền triệu trước khi chia tách kìa. Và chia tách xong nó lại lên lại tiền triệu thì sao

2 Likes

1 Likes

nhờ có tư duy của a7 mà em múc ldg giá 15 vẫn giữ đc đến bây giờ. tks a7

HQC được ko anh em

Alo anh em !
Ai bỏ tiền ra đầu tư cũng phải nghiên cứu, suy luận, cộng thêm cái nhìn chuyên sâu xuyên vũ trụ của A7 thì quả thật sóng bđs có thể kéo dài hết hết 2022 là ít. Chứ đéo có nđt nào điên nhắm mắt theo A7 hô múc là múc đâu, ai cũng giữ cho túi tiền mình hết, sự thật nó là vậy ! Giờ A7 hô múc bank thép anh đây cũng đéo múc ! Nói vậy để biết nđt họ có cái nhìn của họ về thời thế thế thời, thiên thời địa lợi này bđs chạy tít đến tận 2022-2025 !

3 Likes

Tụi nó khuyến nghị mới úp được nguyên cái bô, cond giờ cái ngon mà cao thì dọa ndt bán để húp

Đẹp trai đó. :laughing:

Từ khi biết đến A7, mua CEO đóng cất tủ, giờ quên luôn cả mật khẩu tài khoản cũng mặc kệ kkk

1 Likes

Dài hạn đất sẽ hút 70% tiền xã hội và tạo ra 70% số tỷ phú .
Bài toán nhà em có rất nhiều đất, đang vay ngân hàng một ít, đất chưa bán nên bctc bị lỗ hoặc ko lãi. Bây giờ bơm tiền đất x2x3x5x10… Nhà em nghèo hay giàu ?!
Ai trả lời đc thì giàu sang phú quý. Còn bọn chiên za công ty ck, media, nó ngày đêm sủa đáp án là nghèo thì ỉa mõm nó

91 Likes

tổng là 800.000 tỷ mà năm 2022 và 2023 mới bơm có 350.000 tỷ nên game còn dài

5 Likes

l14,dig,CEO,đất nền và đẳng cấp nhất.

3 Likes

Anh ơi, mấy thằng theo anh, giờ đi làm, nó chỉ chầu trực đợi sếp chửi là đấm sếp thôi. Mấy thằng đi làm không vì tiền… giờ láo thế :lying_face:

2 Likes

2 Likes