Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

CII của a đâu,
Kk

1 Likes

Cii,l18 mâm dưới,tạm ok. :laughing:

1 Likes

Ủn CII cho cụ Bang Bang @DetuA7, kk

2 Likes

xin thông tin

Bạn nghĩ sao 1-2 năm trước: cổ phiếu có thể 1k 2k/ cổ thì giờ cũng có thể lên 100k 200k/ cổ là chuyện hết sức bình thường. Hàng chất lượng nó thêm thiên thời thì 500k 1tr/ cổ cũng bình thường có gì mà media nó xoắn lên thế! Mục đích chúng nó là gì !!!

Vì họ cầm quá nhiều bank chứng thép nên đội broker của công ty ck bắt buộc phải hô 3 con này.Nhưng cầm càng lâu càng lỗ nên họ buộc phải đi chim lợn BDS

1 Likes

bác giống em đấy

Thôi. T2 gắng mà đua. Cãi thiên thời thì tan xác pháo.

mày hôm bữa cũng ôm bds h bán lướt mất hàng chim lợn,cái tính như mày trời ko cho ăn đúng rồi

1 Likes

CTCK định giá P/E P/B tầm nhìn kém. Soi lãi lỗ quá khứ hoàn toàn trật mục tiêu.

Trận chiến tuần sau khốc liệt. Đa số người mua DIG CEO L14 theo A7 kg tin CTCK và media.

2 Likes

Hồi hộp đợi đến ngày mai quá. Hôm t6 e múc ceo.

2 Likes

:+1: :+1: :+1:

Xúc…

GIẢI BÀI TOÁN GIÀU SANG THẬP KỈ BƠM TIỀN. Ai hiểu sẽ có siêu xe biệt phủ.
Đề bài : Nhà em có rất nhiều hecta đất. Bố em có vay một ít ngân hàng để mua, bố em chưa bán đất nên ko lãi thậm chí bctc lỗ tý. Bơm tiền giá đất x3x5x7… Nhà em giàu hay nghèo. ???
Sau đây phần trả lời của ;
ĐỘI A7 = giàu sang phú quý, ngoài xã hội đấu giá đất tăng 500-800% 1 phiên, chúng ta phải múc xúc húc!! cướp hiếp giết ! Ghế ít đít nhiều , ôm tiền cũng mất giá bay màu.
ĐỘI CHIÊN ZA VẸT, CÔNG TY CK. Các anh soi đéo thấy điểm vào vì các anh chỉ biết ăn 5-7% khuyến nghị sút nên chưa quen kiểu cướp giết 500-800-3000% như cướp đất bao giờ, các anh cóng lắm. Để các anh giở sách Mĩ chương xyz tra thêm các chỉ số… Các anh dùng chart, dùng PE để phân tích phân bua đã… Chúng nó tăng mạnh thế đéo giống sách của anh. Thôi anh đành ngồi nhìn nó bay xa mãi, đéo ăn đc anh gào thét anh chim lợn , anh rên xiết gầm gừ và hoảng loạn vì cầm bank, thép + mớ tiền bay màu thảm hại so cổ đất.
Dài hạn 70% luồng tiền xã hội sẽ chảy về rốn tiền quốc gia đất, tạo ra 70% số tỷ phú đại gia ngành này. Cản thế kẹc nào nổi Thiên triều = Bơm tiền cổ đất là hầm trú ẩn ăn tất.

60 Likes

Em full DRH là bố của đầu tư công, nhiều thằng chim chuột em cũng kệ

2 Likes

Đúng rồi thầy ạ, ngoài xã hội đấu giá đất một phiên tăng 5-8 lần, thì trong ck vẫn chỉ là tăng nhẹ chưa phản ánh đủ.Thầy nói e mới hết hồn

9 Likes

Quan trọng là bạn có cầm Ceo-Dig hay ko thôi

Tuân lệnh đại ca. Thằng nào cãi lời thiên triều chỉ có nghèo

8 Likes

tôi thấy ai thành công vác tiền mua đất mua đai, khoe sổ hồng các kiểu. Chứ chưa thấy ai vác thép khoe cả :smiley:

2 Likes

A7 vốn hoá DIG có vượt Vinhomes VHM đc kg a