Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Chúng mày ôm bank cháy trước, tao lãi x2x3 cháy vài phiên sao phải nghĩ

K cần nhắc, lo cho đống cổ bank thối rữa kìa

Ngáo

Lại Ngáo

A7 bảo rồi anh không phân tích theo phiên, A7 phải nhìn thật xa ra giá trị thực của doanh nghiệp. Nhỏ lẻ như tôi có đôi ba trăm cứ có dư là gia tăng, ko phải suy nghĩ nhiều.

Nói thế thì lại cho thấy không hiểu vấn đề rồi. Tạo lập nắm chủ yếu VN30 nhưng không có nghĩa là không thể gom mấy con hàng khác để xả vào hôm nay, mục đích là để nắn lại dòng tiền khi dòng tiền đang không đi theo đúng ý của tạo lập.

1 Likes

Cổ bds tăng 50-100%… kèm nay bị chơi xấu thì chỉnh 1 phiên là bình thường. Nên nhớ từ tháng 6 đến nay tiền ko trong Vn30, vn30 chỉ chiếm có 25% thanh khoản vni thôi. Trong khi trước kia là 55-60%. Dòng tiền thông mình nó luôn biết tìm đến cp được hưởng thiên thời và lợi thế thời bơm tiền mà thôi. Ko phải ngẫu nhiên mà hồi đầu năm Hsx đơ liên tục, FPT vào sửa thì Hưng nhồn hay Mr Tea lại phản đối đâu. Nên nhớ 6 tháng nay tiền ko trong đó họ đói mốc mồm nên mới chơi bài đó

Đã phăng thêm FLC chưa? A Quyết mới đăng kí bán khối lượng lớn đó. Cứ ôm FLC để trần cả tuần nha

Muỗi đốt Inox nhé. Cu QC bay đi cho sạch nước. Hôm nay FLC lại tiếp tục phi đến ga kế tiếp. Múc ko cho chúng nó cướp. FLC.

Tôi lạy ông. Chạy nhanh còn kịp.

2 Likes

Sao ngu vậy ? Nhỏ lẻ nào cân đc hơn 1 triệu Ceo trong 30 giây cuối ? Chỉ có thể tự bán và tự mua giữa cty ck với nhau chứ còn gì.

3 Likes

Bác nào cầm hàng anh Quyết thì xác định 10 năm sau về bờ

2 Likes

Đen cho tụi này là cháu bác Phớc bộ trưởng mách lại nên báo đăng hôm qua rồi.Mai hết làm trò này nữa anh em lại đua ce thôi

1 Likes

cái ubck làm ăn cấu kết với thằng còi kiểu gì ko công bố thông tin để úp sọt Fo thế này thì khổ họ ko.

Theo nhận định chủ quan của mình các bạn xem thế nào nhé. Có thể cu QC muốn bán 175 tr FLC để dồn tiền mua cp FLC sắp phát hành thêm. Như vậy FLC vẫn đc đánh lên để phát hành đc thành công. Trước đây các cổ đông của Dig cũng bán vội khi lãnh đạo cty nó bán ra. Mà ko biết rằng chúng nó bán ra để dồn tiền mua cp phát hành thêm. Làm ace ngậm đắng nuốt cay. Sau đó chúng nó gom tất. Bây giờ Dig trên 100. Xem lại lịch sử Dig nhé. Có thế FLC giống kịch bản DIG. Đồng ý quan điểm cho 1 tim.

6 Likes

Thôi ông im đi.Bài học 10 năm trước thằng Quyết chơi anh em hạ giá cp 100 lần vẫn còn nguyên đó

2 Likes

Tôi vào thị trường mấy năm nay nên chả lạ gì họ nhà anh quyết . Từ 200k về 2k . Anh ấy buôn đất thì ít mà buôn cổ thì nhiều ! Anh em đừng nghĩ nhảy vào gặm được của anh ấy vài miếng . Anh ấy cho mục xương luôn !

1 Likes

Chơi chứng mà đầu nông thế hả . Việc vùi dập một dòng , cạnh tranh giữ những con cá mập , các nhà tạo lập với nhau mày nghĩ ko có Ak . Việc gom hàng một dòng với mục đích khác mày nghĩ ko có Ak. Tiền bỏ ra gom cổ đang uptrend có gì đâu nghĩ . Trâu buộc ghét trâu ăn . Tốn bao giấy mực đè BĐS xuống. Chỉnh lại dòng tiền nhưng vẫn thất bại .hèn hạ , bẩn thỉu . Mang Hơn triệu cổ đè dây cuối toàn dòng , làm hoang mang chứ có gì . Trải qua mấy đợt từ nha cái mà còn chưa tỉnh hả. nghĩ cái chứng trường này fair lắm Ak . Mấy bác non tay lo lắng chứ ai nắm dài . Đưa tay ra xin thêm đấy . Trải qua khó khăn không sao thì rồi sẽ rất mạnh .

1 Likes

Hôm nay trên bản tin tài chính sáng (từ 7h12-7h15) VTV đã công nhận xin lỗi A7 bằng cách thừa nhận thiếu hụt nguồn cung BDS 20~40%!

Chiên ra nhà béo đã phải thừa nhận và tay trái hô bank chứng thép, tay phải xúc cổ đất!! KK

12 Likes

A7 kêu gọi thánh chiến đúng là có chiến thật ! Bên bán thắng thế khi dở trò bẩn bán atc ! Rồi lại đúng lúc quyết up bô quả này thị trường loạn hôm nay ! Có thằng chạy mất dép ! E đang đợi nhặt dép các bác để lại

1 Likes