Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Bác có link đoạn ấy không , post lên cả group cho ae xin với ạ, lấy tinh thần hôm nay đua CE

Chứng khoán thì bao đời vẫn vậy! Giảm mạnh rồi sẽ tăng mạnh thôi. Cổ nào đang trend tăng giá thì có chỉnh 1-2 phiên rồi cũng đâu vào đấy! Anh em nắm giữ cổ BĐS thì cứ mặc sức mà hưởng đi!

Xúc mạnh. Ae hạn chế margin. Đây không phải lần đầu.

Xem lại VTV sáng 7h

Mua tích sàn CEO của một nhà đầu tư dài hạn cứ có tiền múc thêm !

3 Likes

Bình tĩnh tự tin gom hàng.

8 Likes

ai thông minh người đó sẽ giầu

1 Likes

ko ai cản được thiên thời cụ ơi

1 Likes

Thiên thời mũ 3 nên cứ gom rồi ngồi im hưởng thụ thành quả. Mặc kệ chim lợn kêu ngợp trời, ae cứ mù điếc. Thời buổi bơm tiền, tiền như giấy, BĐS thì khan hiếm thì ko mua cổ đất thì mua gì b nhỉ?

1 Likes

Hình như cái văn bản Q tung tin đã bị xóa rồi hay sao ấy . AE chek lại xem có đúng ko ?

chuẩn rồi bác ơi, bọn chúng nó ghen ăn tức ở chơi bẩn cũng được 1,2 phiên hà hết ko chơi bẩn được mãi đâu. có khi mất hàng lại phải đu giá cao hơn ấy. vững niềm tin bác nhé

1 Likes

Kệ cho chúng đánh nhau thôi, BĐS cổ tăng nhiều, tôi đi 5 cây trong Hà Nội hết gần tiếng, ra đến vùng ven nữa thì nửa đêm về nhà nếu đường tắc, thời gian đâu ăn ngủ nghỉ, bơm thổi hết chưa kể học hành con cái, lấy cái gì cho nó ăn học, …các cty chứng khoán muốn đánh xuống,ae đùng lao vào ôm bxx ba càng cứu mấy ae ôm hàng giờ tăng x5-x10 lần cứ về cái máng lợn như cũ ae vào chưa muộn. HÃY ĐỂ CHÚNG FANG NHAU HẠ HỒI VÀO CHƯA MUỘN, tết nhất sắp đến không nên ôm lo nghĩ cả năm…ngồi nhìn thôi, ko đu đỉnh, chẳng Ax nào, Bx nào bằng gia đình các ae nhé

1 Likes

nhìn giá tb của bác này e lại mạnh dạn múc thêm :joy::joy:

1 Likes

nó càng chơi bửn, thì sẽ có 1 cuộc di dân khá lớn đấy, lênnnnnnnnnnnn rồi bác A7 ơi. hihi

1 Likes

đỉnh hôm nay là đáy ngày mai nên cứ tự tin gom hàng b a, ngắn hạn lên xuống 5-7 phiên kệ nó đi :slight_smile:

đạp vài phiên nữa đi, hàng giờ toàn tiền thật, haha

đầu tư hay đầu cơ mình phải tự hiểu chứ nếu đầu từ doanh nghiệp tốt ôm dài sẽ giầu còn đầu cơ nhẩy đi nhẩy lại vừa giúp các công ty chứng khoán thê lãi có khi lại mất mạng

đại gia thế bác,ước Vol bằng 1/2 của bác,hic

tâm lý của nhà đầu tư là khi lên ngồi nhẩm lãi thấy ít biết thế lúc đó mua nhiều hơn .khi mua 10k giá lên 125 e nghĩ sao k tập trung mua lấy 50k có phải hơn k .nên hôm nay e sẽ dọn lại danh mục ủn thêm cho dig 20k nưa sàn k mua ce lấy gi đếm lãi :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

2 Likes

m còn 15 tỷ nữa nay mua nốt đây bác :smiley:

3 Likes