Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

đúng rồi đó cụ

Em đang chờ mở bảng để vợt giá đẹp ạ. Đầu tư lâu dài chứ có phải T+ đâu mà sợ mục tiêu 150 trước tết

xúc cướp nhanh ko chúng nó cướp, những thời trước SJS trần cả năm đua trần cả tháng còn chưa khớp đấy cụ

1 Likes

Bác giầu quá. E ước thời gian gần đc bằng số của bác

Qua nay không thấy A7 hô hào nữa?

mình đầu năm đánh bank chứng thép, cug ổn, sau giữa năm lỡ mất sóng BĐS, bh ms nghiên cứu về Thầy A7 và DIG CEO, nhận ra tư duy mới nên all in đấy.

Làm méo gì có giá sàn hôm nay nữa mà múc . Tụi nó cắn trộm 45s đạp sàn để không bị mất hàng . Chủ yếu là mu6o61n AE hoảng loạn bán tháo chúng nó cướp thôi . Đất bên ngoài tăng dzã man rồi

hô nhiều chim lợn lại bảo lùa, cứ để thời gian là câu trả lời thôi bác

Tự doanh đang muốn lái dòng tiền vào bank thép vì nó kẹp nhiều. Như vậy là thao túng thị trường rồi. Ae kê sẵn lệnh mua sàn và đỏ để tránh bị đánh úp atc và cũng để cướp hàng giá rẻ nhé.

hnay tiếp tục thánh chiến, vào hàng show lệnh :smiley:

hôm nay Quốc hội sẽ không thông qua nội dung sửa Luật Nhà ở, nguồn cung đất lại tiếp tục thắt chặt. DN nào có quỹ đất sẵn lớn lại tiếp tục hưởng lợi.

1 Likes

các bác lâu năm cho em hỏi mấy chục năm rồi các bác thấy trường hợp này bao h chưa :joy::joy:

2 Likes

hôm qua tỷ số 2-1 nghiêng về BCT nhờ sự hỗ trợ của trọng tài, Quyết còi. Hôm nay BĐS phản công, chờ kết quả.

nay gom CEO đầu phiên đi bác,chiều khả năng cao sẽ xanh.

Đâm lén ATC chỉ khẳng định một điều : không đủ sức chống chọi với thiên thời, đành sử dụng mưu hèn , kế bẩn. Nhưng than ôi kiến cắn sao chết được voi

2 Likes

:revolving_hearts: :revolving_hearts: :revolving_hearts:

4 Likes

Mấy đứa sinh viên thực tập, sv mới ra trường phân tích bố láo ko tính đến tài sản…

Chúng nó hô NKG 65, hpg 70, hsg 6x trong tháng 11/2021.

Lên tàu ae ơiiiii
Lenh ATC

2 Likes

Chính xác! Bởi QC cũng cần tiền đua lệnh Ceo,Dig,L14, LFI.

Ai nay ko múc CEO, DIG, cổ đất,… sẽ hối hận

12 Likes