Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Ôm tiền mất giá quá lại cóng đít đua cổ đất
.kkk
bán chán để chúng mài, xong lại thành cầu ủn giá cao hơn.
Hú hú. Kkk

46 Likes

8 Likes

Tự doanh đang kẹp nhiều bank nên muốn lái dòng tiền sang bank để thoát hàng. AE kê sẵn lệnh mua sàn hoặc đỏ để tránh bị úp ATC, cũng là để cướp hàng của nó nhé. Hqua nó kê sẵn mua và bán ATC giá sàn, bán tay trái qua tay phải.

1 Likes

AE yên tâm, đại tướng A7 và các chủ tịch sẽ có cách. Tuyệt đối không hoang mang lo lắng, không nhả hàng.

L14 đang tát vào mõm chim lợn.

1 Likes

thầy cho e hỏi HD6 có ngon không ạ? Em cám ơn ạ!

Các cháu sợ gì mà bán lỗ thế

bác đây rồi, bác bơm oxy thì lại múc tiếp thôi ae

Hàng nhà HUD thì bạn đợi bao giờ Nhà nước thoái vốn thì vào. Trước mình vào HU4 rồi teo tóp lắm nên phải out để vào CEO

Đừng bỏ rơi bà con là được. Lúc này cần lắm những lời động viên. Ko cần chê chúng nó.

1 Likes

sau những phiên như thế này mới thấy nội lực của ceo, dig, l14 nó mạnh như thế nào. Hqua đạp thế vẫn trần, cuối cùng dở trò bẩn mới đạp nổi

Căng rồi . Đại quân tiến đến, quân địch tan tác chim muông . Sinh lực tiêu hao. E rằng ko thể tiếp tục chiến được . CEO chống cả thù trong giặc ngoài . Kk

Xích thố kén anh hùng.

1 Likes

Tôi đang nghi Thằng CII bán cp Quỹ và cp NBB để gom tiền cho THM và mấy cty kia đặt cọc đất Thủ Thiêm. CII và 4 công ty thắng đấu giá cùng cả làng BDS có lợi

Múc xong rồi bác, còn 2 sổ đỏ nữa chiều ngân hàng qua làm việc, vay xong thì tuần sau lại xúc.

3 Likes

VTV đăng phóng sự cung BDS thiếu hụt 20-40% năm 2022.e nghĩ có khi còn thiếu hơn.chú cho ý kiến ạ kkk

image
lúc này ko giầu thì là lúc nào

8 Likes

1 Likes

nhiều ae cổ đông đại gia quá,ước 1 năm nữa cũng được 1 phần của ae hêhe

2 Likes

Ở Vn mới có kiểu định giá dn tỷ usd rẻ mạt thế này nên ai hiểu càng nắm giữ chặt L14, Dig, Ceo sẽ càng giàu có theo thời gian, siêu cp tăng trưởng hơn bất kỳ dn nào