Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Chỉ có người giàu mới hiểu…

A7 kêu kiểu này thì BDS, KCN lên tới cung trăng gặp chú cuội rồi.

thằng mõm dog này!!! tao đéo cần biết mày là ai!! chỉ cần biết từ lúc theo thầy đời tao lên một tầm mới!!! còn mày là thằng nào để cái mặt mày hiện lên avatar tao xem nào!!! ranh con

4 Likes

Không buồn đọc bài chúng nó, chỉ xem mỗi tiêu đề.
Sự thật là từ khi bỏ broker khỏi dịch vụ khuyến nghị thì mấy năm nay tài khoản năm nào cũng X2-3. kkkk

1 Likes

Chỉ có anh em trên cùng 1 tàu đái lên đầu nhau còn người đứng ngoài xem. Anh em đừng làm người bưng bô sau cùng cho chúng nó nhé

Cũng có lúc đau thương nhìn tk -50% đó bác. Nhưng pp của A7 cứ giảm lại mua vào tb, giờ ngồi rung đùi nhìn tiền nở ạ :smiley:

7 Likes

QH sắp thông qua 1 luật sửa 8 luật , đó là cơ sở pháp lý giúp bđs phục hồi mạnh . Đặc biệt BĐS HCM được khơi thông sau 2,3 năm vướng Luật .

Trong quý 1,2/2022 , sẽ có thêm những Nghị quyết về Luật nhà ở , Luật kinh doanh BĐS…
. BĐS được khơi thông tiếp tục , gd mua bán sẽ sôi động hơn .

Khung sườn quan trọng nhất là Luật đất đai 2013

trình QH lần 1 tháng 5/2022, lần 2 tháng 10/ 2022
Năm 2023 chính thức được QH thông qua .​

Đó là lý do tại sao các Tập đoàn lớn đi gom quỹ đất lớn .
Tầm nhìn còn thấp thì nên học hỏi hỡi chym lợn!

6 Likes

Ý thầy A7 nói cái công ty chứng khoán SBS khuyến nghị phải không ạ? Mà đặc biệt thật, báo nói là SBS nhưng không nói cụ thể ông/bà nào phát ngôn! Kiểu ngồi trong bóng tối xong phát ngôn để không ai biết mặt gọi tên ấy…haha

Chấp luôn cả THM bỏ cọc, giỏi lắm CEO, DIG của bố sàn 1 tuần đi vì bố nhân gần 1000% rồi, có rớt 80~90% bố cũng chỉ xước tý da thôi con. kkk

1 Likes

Chỉ những thằng ngu bị mù tai điếc mới ko biết bds thực tại ở tất cả các nơi đều nóng tăng giá cuối năm mà cung ko có để mà bán tranh nhau múc. Vậy mà bọn chiên za chim lợn óc bò óc cứt ko nhìn ra cái đơn giản như vậy. BDS tăng thì đương nhiên cty nào quỹ đất nhiều đất đẹp thì tự khắc nó phải tăng. Thế thôi. Mà nhiều thằng ngu như lợn. Đầu để mọc tóc còn đéo đáng :)))

3 Likes

Ae có group L14 và DIG ko cho em vào với ạ

Chúng nó không có hàng nên xoắn quẩy, khóc thét chim lợn bằng được thầy ạ

2 Likes

Kệ chúng nó gào bác ơi!
Mình cứ hứng tiền rơi trúng đầu lệch cổ 23.5 độ. Rồi sắm siêu xe, gái đẹp, du thuyền cho chúng nó chảy nước dãi.kkk

Sau trận này chắc trại tâm thần tăng lên khối người đấy bác. Trách nghèo đừng đổ tại số mà là tại ngu :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Các chuyên gia học lắm vào rồi hành động khó hiểu: giá HRC chỉ cần tăng 50% thôi họ khuyến nghị múc mạnh cổ sắt thép. Vậy mà giá đất thời bơm tiền nhìn thấy rõ giá sản phẩm có khả năng tăng gấp 5-10 lần (có nơi còn tăng 20 lần khi hạ tầng kéo về và đô thị hóa nhanh). Vậy mà họ chê cổ đất hoặc bán lúa non chỉ ăn được tiền lẻ xong quay ra chim lợn cổ đất ==> Hài thật!!!

1 Likes

Còn thằng đứng ngoài rỏ nước dãi thì còn ngon. Lần trước nhờ VCBS khuyên bán DIG phi từ 90 lên ngay.

3 Likes

Chỉ sau 1 giờ đồng hồ LỜI HIỆU TRIỆU CỦA A7 đã có 2456 chứng sĩ tham gia. A7 giờ là vô địch rồi.

T2 tới tôi sẽ mua thêm L14, CEO, DIG.

18 Likes

Thầy ơi giờ vào DRH với KSB ổn k thầy.cảm ơn thầy ạ

1 Likes

Mình trước ôm Bank, Ck, Thép chấp nhận cắt lỗ sang múc DIG, Ceo, NHA, Cii mới tuần thu cả vốn lẫn lãi, thời giờ là của BĐS rồi không cưỡng lại được thiên thời, dòng tiền đâu. Quay đầu là bờ theo A7 ấm no.

1 Likes

Ý trời khó cưỡng, thuận theo thì giàu sang phú quý, chống lại xác định nghèo bền vững. A7 chọn cổ đều có thiên triều chống lưng nên hầu hết các a/e theo trung kiên ít nhất 3 tháng trở lên đều có những thành quả mà trước h không dám mơ tới!–>QUYẾT TÂM BÁM CÀNG A7 THẬT CHẶT!

2 Likes