Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Thứ 2 hẹn các bác trên đường đua nhé ko nhanh em cướp :grin:

5 Likes

Tất nhiên là đầu óc họ tính trước cả thấp kỉ. Chim lợn biết méo gì đâu bạn.

Chỉ có A7 mới xứng đáng làm võ lâm minh chủ,kaka

3 Likes

nay nó mở nhiều mặt trận quá anh ạ!các quân đoàn chủ lực của nó tỏa ra mọi chiến trường.quân ta mặc dù dc trang bị vũ khí lý luận của Anh rất tốt nhưng tương quan lực lượng đôi bên thì mình hơi yếu,giờ muốn chiến thắng e rằng ta sẽ thiệt hại nặng :blush:

16 năm qua A7 chưa thấy thằng méo nào giàu nhờ công ty CK khuyến nghị, mà chỉ thấy phá sản nhảy cầu

em kết nhất cái câu nầy , a7 giám ăn giám nói mới đúng là anh 7 nhà ta

nhất là bọn tự doanh chứng khoán hô hào khách hàng mua , ở trong nó xả lênh đầu khách hàng ,

3 Likes

Gia Cát Lượng cũng vì ý trời mà thua Tư Mã Ý ở trận cuối cùng để phải ngậm cay đắng rồi sinh bệnh tử trận đó. Ae theo thiên thời là sống

Chuẩn luôn bác A7 tuyên lệnh thánh chiến sang tuần các bác nhé

1 Likes

Công ty Cổ phần Chứng khoán Rồng Việt VDSC định giá DIG 3x thì chả khác nào tự vả vào mồm blđ chúng nó toàn lũ ngu, bất tài. Cty VDCS của chúng mày so với cty chứng khoán cùng nghành đéo chiếm nổi thị phần ngoài top thì tuổi cẹc gì đi so sánh bds.
Trong mùa uptrend chứng khoán thì doanh thu và lợi nhuận đi xuống, mức tăng trưởng thấp, ra được cái bctc đẹp để ph trái phiếu xong lại xì, các cđ cẩn thận mấy cty như này như giá thịt lợn, tính mùa vụ cao ăn đc tí phí dịch vụ, lãnh đạo ngu ntn ko kiếm đc ra tiền là lại quay đầu chết như lợn

2 Likes

cứ theo hiệu lệnh A7 giàu sang phú quý sẽ tới

2 Likes

@Sieucophieu12345 hôm nay theo dõi buổi off của ace thấy Chú A7 trẻ ra.có lẽ do có thiên thời ủng hộ ace cổ đông tin tưởng,quý mến.bản thân chú lại giúp được nhiều người nên tư tưởng tinh thần thoải mái.Cháu rất ngưỡng mộ và nếu có dịp về Vn muốn được gặp và nghe chú chém gió….

4 Likes

Quá chuẩn luôn bác :grin:

1 Likes

gặp A7 và hiểu được tư duy của thầy là may mắn lớn nhất của nhà đầu tư chứng khoán

2 Likes

Chả biết thế nào, chỉ biết e đã lên thuyền cùng thầy và a e

1 Likes

Múc mạnh

2 Likes

Tối xem rất nhiều brocker làm YouTube khiến nghị nắm giữ cổ bank chứng thep! Mở đầu video nào cũng nói đầu tiên về bank chứng thép, nên nắm giữ, đang tích lũy tốt, chờ ngày bức phá. Rồi sau cùng nói đến cổ bđs khuyến nghị không nên mua vì ko có điểm mua thích hợp!
Ngồi nghiệm lại cả mấy tháng này mình xem đều kiến nghị như thế ??? Có lẽ các ctck và cá nhân các brocker nắm quá nhiều cổ bank chứng thép !!!. Cả máy tháng khuyến nghị nđt ôm chờ mà nó chạy đéo gì mô, chôn vốn mất phí cơ hội, thậm chí lỗ lòi ra !

5 Likes

Chắc nó tâm thần hết luôn thầy ơi kk

Chuẩn rồi bác đẩy lên 1 cây xả 4 cây nên chạy sang DIG nhanh

nửa đêm đọc thấy sợ quá mai nhà còn gi mang bán rẻ hết để múc dig thôi kiểu gi các bác bank chả phá đám đạp chỉnh cho mình gia tăng

1 Likes

Chuẩn thầy, toàn thấy nhảy cầu vì nghe khuyến nghị
Em cầm CEO và HAR ổn chứ thầy

1 Likes

Thầy ơi giờ vào DRH và KSB ổn không thầy,cảm ơn thầy ạ…