Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Chuẩn luôn bác.

Thứ 2, 10/1/2022 theo lời kêu gọi thánh chiến của A7, tôi xin góp sóng 2tỉ

13 Likes

Lại là cháu à. Tội nghiệp.

Tạm được nhưng AE đệ tự A7 chơi CEO nhiều nhất xong DIG chơi hàng hạng 2 hạng 3 làm gì

Còn bơm tiền còn tăng.

3 Likes

Cuối tuần này vừa gọi vốn xong. T2 kéo hết mình cùng ae. Cứ mua nắm giữ là giàu. Ko phải xoắn vì media, chiên za

4 Likes

Nếu Ceo và DIG không lên đc muốc 300. Tôi xin phép chặt chim. A e đừng cản tôi.

26 Likes

Thần tượng của em,nghe thầy nói k thấy chán chút nào ,càng nghe càng nghiện, ngày nào cũng nghe video sách của thầy để có thể học đọc tư duy của thầy. Cảm ơn kiến thức của thầy đã chia sẻ.Mong được một ngày gặp thầy và được thầy chỉ dạy

1 Likes

Cứ theo dòng bất động sản dẫn dắt cho mạnh nhé bác CEO, CII, DIG

4 Likes

theo a7 giàu muôn đời

Hỡi anh em cầm CEO DIG CII L14… quyết ko nhả 1 cổ cho chúng nó ở ngoài thèm khát anh em ơi. Ông nào còn tiền thì múc theo lệnh.

3 Likes

Em mới công chứng lô đất được 4 ti. Thứ 2 all in hết ceo, dig, l14. Cơ mà L14 sợ xếp hàng ko mua được.

1 Likes

bố khỉ, công ty chứng khoán mà định giá thế này mà chứng nhà nó không bị ung nhỉ. Ví dụ bố có 1 mảnh đất, bố cứ để đấy, bố không bán, theo thời gian đất cứ lên. Lúc này lấy đâu ra doanh thu mà ghi nhận, nhưng bố cắt đất ra bán thì tiền đè chết người. Lúc ấy doanh thu có mà quá mĩ miều.

1 Likes

Trên TTCK ko có 1 mã nào hội đủ tất cả các yếu tố thời thượng như BDS kim cương, đầu tư công, BOT, 2 nhà máy nước như CII cả nên em nó mới là ngôi sao sáng nhất, ko có 1 mã nào có thể so sánh đc.

4 Likes

Chính vì thế chúng nó cay cú A7 giúp nhỏ lẻ tránh chúng nó úp bô!

1 Likes

Cứ DIG CEO L14 mà mua. L14 giờ khó mua nên mua DIG cũng ok ạ

Em đã cắt hết bank thép sang CII và DIG và đã đúng đã lấy lại được chỗ lỗ… trân trọng cảm ơn A7.

4 Likes

Mong rằng FLC chạy được theo Ceo bác nhỉ.

Ceo nó lợi hơn do cái sonasea mở bán lại thu tiền luôn cả đống, nốt báo cáo quý 4 từ các quý sau chỉ có cân tiền bằng container hehehe

1 Likes

bơm nhanh không dân và các doanh nghiệp ngất đến nơi rồi