Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Mẹ thằng ngu này k mau quy hàng đi vẫn còn sớm lắm

2 Likes

Em cảm ơn Thầy A7 không phải chỉ vì lời được 200%.

2 Likes

Em cảm ơn thầy đã cho đi kiến thức vĩ mà có tiền cũng không mua được

Tiền tươi thóc thật thì Ceo đến lúc ngon nhất là mở bán thu tiền rồi không còn khó khăn nữa hehehe bọn chim lợn cay lắm nhưng đéo làm gì đc vì đi theo A7 là theo ngoạ long khổng minh rồi, sư bố mấy thằng chim lợn xuống tàu cứ tìm cách dìm để mua lại giá rẻ hehehe xin lỗi nhé ngày xưa sjs, bmc…còn lên hàng triệu/cổ thì L14,Dig,Ceo lên vài trăm ngàn dễ hơn lấy đồ trong túi áo kekeke

1 Likes

nhanh còn kịp pro nhỉ

1 Likes

Thứ 2 gom tiền múc CEO tiếp

2 Likes

Ô ngân hàng lợn đang chim vụ nộp tiền đấu giá đất thủ thiêm, ý là chim bđs vì hô hào ôm đầy bụng cp bank

Đi theo A7, 99% các email phân tích của Cty CK nơi mình mở TK tự động gửi, mình đều xóa, không xem. Nhờ đó mới có lãi :joy:

2 Likes

Thực tế và hợp lý, tks Đàm Đàm

Xúc múc :muscle:

F0 đc 1 tháng, giờ mới biết đến anh A7. Rất ngưỡng mộ anh. Chúc cho tất cả anh em chiến thắng

Giáo Chủ bật Tín hiệu rồi… Anh Chị Em cầm tiền lao lên hi sinh vì đại nghía bảo vệ giáo chủ và các vị tổng đà … BDS muôn lăm…

1 Likes

tầm này chắc cũng là chim lợn để đớp hàng rẻ, mà kể cũng khó bro ơi kkk

Em vẫn sẵn sàng A7 ơi, dù mưa bom bão đạn , dù Bạch Huệ , thắng ơi , Thái phạm có bắc loa bên tai em cũng một lòng kiên trung với Thầy ạ . Quyết tâm x3,14

1 Likes

Có dấu hiệu cấu kết của 1 số nhóm tự doanh công ty chứng khoán thua lỗ do cầm bank, thép đang chim lợn dìm hàng bđs để có điểm mua đẹp cổ bđs.

Anh em chúng ta nhất quyết:

• Không ai nhả 1 cổ
  • Vét hết nhà cửa, họ hàng còn đồng nào mua tiếp

Thì chim lợn đứng ngoài nhìn bđs phi thần kinh chỉ có điên loạn, đến khi bị tra tấn không chịu nổi thì móc ruột móc gan ra đu trần mong nhanh về bờ

13 Likes

Mỗi Subject Đại ca lập, có hàng ngàn người đọc.

Thứ 2 mà L14, DIG, CEO, CII,…trần thì chim lợn nhảy cầu hoặc quy hàng Đại ca @Sieucophieu12345 hết luôn.

8 Likes

Có bác nào ôm HAR giống em ko. Cho em thấy em ko cô đơn đi ạ :))

2 Likes

Giữa đêm rồi mà vẫn có 2000 chứng sĩ dõi theo bước chân Thầy ạ

1 Likes

L14 Dig Ceo Nha Cii là những cp tiên phong trong việc định hướng xu thế đầu tư trong giai đoạn tới, phân định cục diện đúng - sai giữa các trường phái đầu tư, hình thành lớp nhà đầu tư mới, trẻ tuổi, tài năng với tầm nhìn xa thay thế lớp nđt thế hệ cũ bảo thủ, lạc hậu, dựa vào kiến thức sách vở cũ kỹ.

9 Likes

Bạch Huệ quy hàng rồi bác không biết à

1 Likes