Canh bạc cuộc đời!

Đường với mật của anh chị ngọt ngào quá khiến chúng e như đang sống trong truyện ngôn tình hiện đại. :partying_face: :partying_face:

9 Likes

Nếu nắm PSH có nên chốt ko a?

7 Likes

Cảm ơn bác Rồng, chúc bác luôn mạnh khỏe.

Em F0 xem livetream của bác, đọc những bài viết bác chia sẻ học được rất nhiều và đoán rằng bác là người am hiểu đạo phật, sống chân thành và luôn mong người khác thành công.

Nhân chi sơ, tính bản thiện, trong con người chúng ta ai có tính thiện, hiểu được việc đúng sai, khi bước chân vào thị trường mang tâm thái của nhà đầu tư. Ai cũng mong đầu tư kiếm được tiền để cuộc sống tốt hơn, nhưng rồi đối diện với sự tham lam, lừa lọc, tức giận ta đánh mất mình lúc nào không hay.

Cuộc đời có phải là canh bạc không?

Theo em thì không.

Với em cuộc đời nó là một cái trường (trường đời) nó dạy ta đủ mọi lĩnh vực, vấn đề là ta chọn lĩnh vực nào thì ta sẽ giỏi lĩnh vực đó.

Một lần nữa cảm ơn bác Rồng, chúc bác sức khỏe.

16 Likes

Chúc mừng nhà mới a Rồng ạ! Have a nice day!
63298d367578770eb9ca0796172800bb
cda4c18334369e64dd0130ad327971ac

13 Likes

Đọc thơ tui hqua chưa? Tiếng sét ái tình.

13 Likes

Lãi thì chốt 50% e ah.Dầu sẽ chỉnh

28 Likes

Em thơ đi em!

16 Likes

Bài viết hay quá. Cám ơn anh.

8 Likes

Tks những chia sẻ rất thú vị của e

19 Likes

Bài viết hay quá anh ạ. Chúc mừng anh khai trương pic mới. Chúc anh và cả nhà ngày mới sức khỏe và may mắn

12 Likes

Chúc ace ngày mới an lành :smiling_face_with_three_hearts:
20220304_072920

14 Likes

IMG_1646355762316_1646355930044

Cà phê đắng không phải vì cà phê đắng
Cà phê đắng vì anh trống vắng trong tim!

16 Likes

Thấm từng chữ bài viết của anh Rồng, ko chỉ trong chứng mà còn trong đời sống. Cảm ơn từng bài viết và từng nhận định của anh :heart: Chúc anh Rồng và cả nhà ngày mới bình an và trọn vẹn :smiling_face_with_three_hearts:

9 Likes

A rong dòng du lịch hàng không đang chỉnh. Lúc này canh nhặt dần ổn chưa a.

10 Likes

Chúc mừng nhà mới của Anh Rồng, chúc các anh chị em ngày mới vui vẻ.

8 Likes

Chào nhà mới, ngày mới bác Rồng và các anh chị. Ngày giao dịch cuối tuần zui zẻ, an nhiên

9 Likes

Điếu thuốc tàn bên ly café đắng
Tình đã tàn thì sẽ vắng 1(.)2.

10 Likes

Chào nhà mới, Chào ngày mới, Em chào cả nhà. Chúc cả nhà luôn vui vẻ, nhiều sức khỏe và giao dịch thuận lợi.

12 Likes

Chào ngày mới cả nhà chúc mọi người hnay giao dịch nở hoa tím

8 Likes

Hay quá a!đọc ngẫm và tự vấn bản thân rút kinh nghiệm! Cảm ơn chia sẻ của a nhé!

11 Likes